รถสมาชิกใหม่ท่านนึง พี่จำชื่อไม่ได้ รบกวนแนะนำตัวอีกทีนะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 14 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รถสมาชิกใหม่ท่านนึง พี่จำชื่อไม่ได้ รบกวนแนะนำตัวอีกทีนะครับ

1. ไม่มีทะเบียนซะด้วย

2. ไม่มีคนขับด้วย รถใครไม่รู้

3. Boy Ks Slideon

Boy Ks Slideon Guest

0
    0
    0
    รถผมเองครับพี่ ชื่อบอยครับ วิ่งแถว สวนหลวง ร.9 ศรีนครินทร์ ขอโทษด้วยครับพอดีพึ่งเห็นครับ

4. Gu SiNz

Gu SiNz Guest

0
    0
    0
    อยู่ใกล้กันเลยครับ ว่างๆมานั่งดื่มกันครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้