อยากเห็น แจ๊ส VIP อ่ะคับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย o"หรั่ง, 21 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0
    กำลังตัดสินใจแนวแต่งอยู่คับ เห็นแนวซิ่งๆมาเยอะแล้ว อยากเห็นแบบ VIP มั่ง
    ใครมีรูปรบกวนเอามาลงให้ดูหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ.......

2. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    อืม

3. o"หรั่ง

87
    0
    0
    สวยคับ ล้อนี่ 5 รู หรือ 4 รู อ่ะคับ แล้วถ้าใส่ 5 รู ต้องแปลงไรเยอะป่าวอ่ะ ขอบคุณนะคับสำหรับรูป

4. feezilla

feezilla New Member Member

5
    0
    0
    รถใครเนี่ย สวยมั่ก โฮ๊ะๆๆ

ล้อตัวนี้มันเป็น 4/5 100 อ่ะคับ ออฟตรงเลย +42 แหล่มๆเลยคับ แต่หายากมั่ก

ใส่ 5 รู้ก็แปลงดุมเลยคับ หาดุม 5 รูมาเปลี่ยนใส่แทน ส่วนรายละเอียดผมไม่สันทัด รอท่านต่อไปค๊าบ

5. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    งามๆๆๆๆ

6. o"หรั่ง

87
    0
    0
    มีมาคันเดียวเอง..................

7. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ก็มีคันนี้คันเดียวอะสวยสุดในรุ่นแล้วอิอิ

8. willy26

willy26 New Member Member

120
    1
    0
    ชุดแต่งกับหางแบบเดียวกันเลยครับ สวยมากๆขอชมเลย ทุกอย่างลงตัว ว่าแต่ขอถามยี้ห้อล้อหน่อยครับ ว่าจะหาซื้อได้ที่ไหนอาครับรุ่นนี้อ่ะ เห็นว่าหายาก แต่ v i p มันต้องลายนี้ครับ ผมเข้าใจ

9. club_corsa

club_corsa New Member Member

127
    0
    0
    สวยดีครับ มีอีกมั้ยครับ

10. feezilla

5
    0
    0
    ผมเจอจากใน rcweb นี่แหละคับ จิงๆล้อลายนี้ก็มีหลายยี่ห้อนะคับ ของผมเป็นของ w work อ่ะคับ Euroline DH ต้องเปิดดูบ่อยๆอ่ะคับ 4 รู 100 หายาก ส่วนมากเป็น 5 รูอ่ะคับ

11. Online24hr.

Online24hr. New Member Member

54
    0
    0
    สวยๆๆหรูดี ^^

12. kate-D

kate-D New Member Member

152
    1
    0
    สวยครับ ชุดwaldมีใส่อยู่หลายคันไม่ใช่เหรอครับ ช่วยจัดหน่อยครับ

13. BIRD_KURUMA

BIRD_KURUMA New Member Member

8
    1
    0
    สวยดีครับ

14. tuna_g5500

tuna_g5500 New Member Member

5
    0
    0
  15. Bloatcherz

Bloatcherz New Member Member

10
    0
    0
    ไอ้พวก WALD สวย ๆ

เห็นแล้วอิจฉาจริ๊ง

โฮะ ๆๆๆๆๆ ​

16. CASMA-RACING

CASMA-RACING New Member Member

1
    0
    0
    สวยดีนะครับ

17. takky_relation

takky_relation New Member Member

17
    0
    0
    :jaw: อย่างเทพพพจิงๆเร้ยยยยยยยยย

18. a lumpinee

a lumpinee New Member Member

18
    1
    0
    สีดำสวยดุ เจ้าของมีกิจการกาแฟ กำลังรุ่งเรืองเล้ย งิงิ

19. items_t

items_t New Member Member

2
    0
    0
    สวยจัง...............

20. pavilion

pavilion New Member Privilege

18
    0
    1
    ขอโชว์คันนี้ด้วยครับ เก่าแก่มากแล้วครับ ทำไว้นานแล้วไม่ได้ใช้เลย แล้วจะก็ขอขายด้วยครับ ขายทุกอย่างในรูปอ่ะครับ ยกเว้นรถ นอกนั้นถอดทุกชิ้นครับ อิอิ

ใครอยากได้อะไรมาสอบถามดูครับ

21. สุดไปเลยคับพี่น้องสวยๆทั้งนั้นเลยแต่ผมมาแนว racing แล้วอ่ะคับกลับใจคงโดนอีกหลายตังค์แน่เลยเนอะ

22. pavilion

pavilion New Member Privilege

18
    0
    1

ตอบPM. ให้แล้วนะครับ

23. o"หรั่ง

87
    0
    0
    ไฟท้ายอ่ะคับยังอยู่ป่าว ทิ้งเบอร์ไว้นะคับ
    หรือโทรมาเบอร์ผม 083 7116105

24. Lucky Star

Lucky Star New Member Member

41
    0
    0
    งาม ๆ ทั้งน้านนนนนนนน

25. tim-bad

tim-bad Guest

0
    0
    0
    spec film

อยากรู้ว่าคันดำใช้ ฟิลม์ ยี่ห้ออะไร สเป็คอะไร อะครับ กำลังสวยเลย ด้านหน้า รบกวนตอบะครับ รออยู่

26. feezilla

5
    0
    0
    รถผมบานหน้า HI COOL 60 ที่เหลือ HI COOL 80 คับ รหัสจำไม่ได้อ่ะคับ แต่ขับกลางคืนต้องสายตาไวหน่อย

27. pingpong17

pingpong17 New Member Member

4
    0
    0
    ต้องการขาย ที่เท้าแขนของhondajazz เป็นหนังสีดำ เก็บของได้ สวยมากๆๆ

ต้องการขาย ที่เท้าแขนของhondajazz เป็นหนังสีดำ เก็บของได้ สวยมากๆๆ ติดตั้งง่ายแข็งแรงแน่นหนา ราคา 1200 บาทสนใจ ต่อต่อปิงปอง 0863874220 หรือ 0891686589

28. @ BirD_BirD @

@ BirD_BirD @ New Member Member

33
    0
    0
    สวยมากคับ VIP

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้