ทำไมต้องมามีทติ้ง 3 ครั้ง แล้วถึงได้สติกเกอร์คลับ ก็เพราะ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 22 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำไมต้องมามีทติ้ง 3 ครั้ง แล้วถึงได้สติกเกอร์คลับ ก็เพราะ เราคิดดีแล้วว่าใครที่จะติดสติกเกอร์คลับได้ ก็ควรจะรู้จักเพื่อนๆในคลับ และเพื่อนๆในคลับ ก็ควรรู้จักว่าคุณเป็นใคร มาจากไหน ทำอะไร ไม่ใช่มาครั้งเดียวเอาสติกเกอร์ไปติด แล้วไปสร้างเรื่องมา ชื่อคลับเสียหาย คุณรับผิดชอบได้ไหม ดังนั้นโปรดเข้าใจ ว่าทำไมต้องมามีทติ้ง 3 ครั้ง ถ้าอยากดังไปที่อื่น ถ้าอยากหาเพื่อนค่อยมาที่นี้ โปรดรับทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณที่เข้าใจ

1. ใครทำให้พี่ขึ้น!!

2. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    เราอยากแจก พอๆกับที่คุณอยากได้ครับ เพราะฉนั้นมาเถอะครับท่านทั้งหลาย

3. นายภัทรพันธุ์ คงคาเขตร อยากให้เข้าใจ ทุกวันนี้ มีกลุ่มมากมาย สติกเกอร์ทุกๆกลุ่มมีแจกหมด แต่เหตุผลของพวกผมก็อย่างที่กล่าวไปแล้ว ถ้าแค่อยากได้สติกเกอร์ ไปกลุ่มอื่นเลยครับ แต่ถ้าอยากได้เพื่อน คุณก็ต้องพิสูจน์ตัวเองหน่อย

4. ดี้แจกตู้เย็นหรอสุดอ่ะ

5. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    พิสูจน์ตัวเอง พี่ พิมผิดเดี่ยวความหมายเปลี่ยน อิอิ

6. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    กฎที่เราตั้งขึ้นมา มันมีเหตุและผลอ่ะครับ เข้าใจเนอะทุกท่าน เราอย่างให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ รู้จักกันครับ ช่วยเหลือให้คำแนะนำกันนะครับ

7. ผมว่าแบบพี่เจ๋งคับ..บางคนมาครั้งเดียวได้ไป หายไปเลย อยากได้ต้องพยายาม555

8. Kung Beam Beam ขอบคุณมาก กุ้ง

9. เค้าก่ออยากได้ แต่ติดที่อยู่ ตจว ครับ แอบบสิงอยูในนี้ มาหลายปีแระครับ อาศัยดูรูป คูเป้สวยๆ ก่อพอละครับ อิอิ

10. ยุ่ไกล ก้เล่นเฟสบ่อยๆ พี่เค้าก้พิจารณาคับ เล่นเฟสกะสาวไม่นับนะ ต้องเล่นSi

11. Bank Pravit

Bank Pravit Guest

0
    0
    0
    มีทติ้งครั้งหน้าเมื่อไรที่ไหนคับ

12. Kittiphong Phongauksorn เมื่อก่อนมีสมาชิก อยู่ภูเก็ต เพื่อนๆจำได้เพราะ มาพูดคุยกันบ่อยๆ เราก็แจกครับ

13. เร็วๆนี้มีนอกรอบโซนนนท์ วันที่ 30 นี้ครับ แล้วก็งาน EK Day วันที่ 16 พฤศจิ ครับ

14. Bank Pravit

Bank Pravit Guest

0
    0
    0
    30 นี้ใช่ที่เมืองทองป่ะคับ

15. ครับ น่าจะเมืองทองครับ

16. คร้าบบ !! ผม ชอบเข้ามาส่องบ่อยๆ เม้นบ้าง ถามเรื่องรถบ้าง แอบดูรถคนอื่นบ้าง ครับ มีความสุขละครับ รัก Si จุง !! 555

17. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    ผมก็รัก Si ครับ 30นี้ก็ไปครับ แอบเมียไปเพราะใจรัก เที่ยงคืนต้องรีบกลับ

18. งี้มิตติ้งนนท์ก็ครั้งที่ 3แล้วซิ

19. สรุปว่าใครไม่เข้าใจ โทมาเลยครับ 081-8202788 มอดเต้ย เดี้ยวคลายข้อสงสัยให้ ฮ่ะ

20. งาน EK DAY ครั้งที่ 2 ของผมครับ ^^

21. Hippy Art

Hippy Art Guest

0
    0
    0
    คุณเต้ยอย่าลืมแจ้งพิกัดอีกทีนะคับ ในเมืองทองงะคับ

22. ได้ ครับผม เดี้ยว แจ้ง อีกทีนะค๊าบบ

23. ต้องไปมั่งแล้ว หลังจากห่างหายกันไปนาน

^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้