พี่ๆครับ รบกวนพี่ๆใครที่มีท่อแป๊ปกลางทั้งเส้น 2.2นิ้ว หรือ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Ronnachai Saewong, 22 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับ รบกวนพี่ๆใครที่มีท่อแป๊ปกลางทั้งเส้น 2.2นิ้ว หรือ 2นิ้วครึ้งฝากชี้เป้าหรือแนะนำผมทีน่ะครับ ขอบคุนมากๆครับ

1. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    เดินใหม่เลยไม่เท่าไหร่หรอก ร้านในเสนาพี่ไปทำมาไม่แพงครับ

2. ขอยคุนครับพี่อ๋อม ใจผมอยากได้2.2แต่หาไม่มีเรย ก๊คิดว่าถ้าเดินใหม่คงต้องใส่ใหญ่ไปเรย เพราะของเก่าแค่2นิ้วเองอ่ะคับ

3. มี HKS ทั้งเส้นอ่ารวมปลายของ EK9 ครับ

4. หรือจะจัด Takumi ก็จัดให้ได้ครับ 5555

5. ขอบคุนมากครับพี่โก้Takumi นาสนอ่ะครับพี่ แต่ตอนนี้ผมหาราคาย่อมเยาๆอ่ะครับพี่ เจ็บกับครั้งนี้ไปเยอะ ผมว่าจ่ะเซฟๆหน่อย หาแค่แป๊ปกลาิ้วเองอ่ะครับงอ่าครับพี่ เอาแบบว่าไม่อั่น เพราะอันเก่าผม2นิ้วเองอ่ะครับ

6. สู้ๆจร้าาา

7. ขอบคุนคร๊าบบบ บ!!

8. ใส่รถเครื่องอะไรครับ

9. B18cครับผม กัวว่าจ่ะอั้นไป

10. ถ้าฝาแดง 2.5 ได้เลยครับ

11. ผมฝาดำมากำลังประกบฝาแดงเพิ่มอ่ะครับ

12. เครื่องทำโม 2.5 สบาย

13. ขอยคุนมากๆครับพี่

14. Arjuna Onck

Arjuna Onck Guest

0
    0
    0
  15. มีคนแนะนำเยอะเรยทีเดียว สงสันต้องจัดแล้วๆ แต่ติดว่าเฮดออกแค่2.3เองอ่ะคีับ

2.5"แหล่มจ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้