ครายไปมั้งงะ......วันที่8 /12/07 หนาม ค.5

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย พรเจตน์ อ้วนแก้ว, 2 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอผมไปด้วยคนนะพี่แบบอยากเจอ E 30 แยะ...แยะ......แบบมันดูมีพลัง

1. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    ไปพึ่งกลับมาครับ ราม77 วิ่ง 7.6 ครับ สถิติประเทศไทย

2. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    ..วิ่งน้อยลงปีละวิ..เลยนะ

3. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    แรงจิงๆ

4. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ครับ 7.6 เห็นกับตาตัวเอง ออกตัวเนี้ยนมาก ปีละคัน กับปีละวิ สุดยอดจริงๆครับ

แล้วเสาร์นี้ งานRCWEB พี่มัสติดต่อไปยังครับ ผมสนใจไปวิ่งBracket 20 วินาที อะครับ เขาบอกว่าวิ่งฟรีชนะมีของรางวัลด้วยแต่คงไม่หวัง

5. Leky_e30

Leky_e30 New Member Member

38
    0
    0
    อยากแรงมั่งจังเลย,,,,,,,,อิอิอิ

6. แฮ.........ของผมแม่งวิ่งแค่ 100 ก็แถบพังแวว.....และไปไหมเนี่ย.....

7. PK.K

492
    13
    0
    พี่ว่าจะไปนะครับ แต่ไม่รู้ว่าจะไปกีคน เพราะ หลายคนติดงานกันทั้งนั้นครับ แต่เราก็รวมยินดีกับ ทาง RCWEB อยู่แล้วครับ

ส่วนไปแล้วได้วิ่งไม่ได้วิ่งอันนี้ดูตามสถานะการณ์ก่อนครับ ไปรวมกิจกรรมก่อพอ
    รึอาจจะไม่ไปก้ได้ครับ คนคงไปกันเยอะเราอาจเป็นแค่ส่วนเล็กๆเองครับ

8. Leky_e30

Leky_e30 New Member Member

38
    0
    0
    ไปดูสาว สาว...ก็พอแล้ว.....ไม่วิ่งหรอก

9. พรุ่งนี้.......แล้วนะ...........จ๊ะทุกคน...........แล้วเจอกาน

10. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    ...ผมคงไม่ได้ไปน่ะครับ ทำงาน...

11. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0

คนทำงานจิง จิ๊ง :music:

12. PK.K

492
    13
    0
    ไม่ได้ไปไม่มีตังค์เติมน้ำมันครับ ยังไงไปคลอง 5เสร็จขากลับแวะมา ตีแบตกับรวม มิตติ้งกันที่คลับกันได้นะครับ

13. โฮฮฮฮ....มันนี้แทบตายยย.....แม่งผมออกกะ 8....โมง.......แล้ว.....ไปตั้งแต่11.00น.โดน....อาชา....เข้าไปปิ๊ดเลยพี่ปิ๊ดแล้วสนามกลางวันอะนะอย่างว่าโคตรร้อนแต่มีE30บ้างคนก็ไปนะเห็นติกเกอร์แหล่มทั้งนั้น(ซัก 2-3คันมั้ง)

14. แต่จำความไดว่า.................เห็น......cafiro.....แม่งพังคาตา.......ฮา.....แม่งBurn..ยางท่วมแต่ทานโทดวิ่งมายด้าย

15. PK.K

492
    13
    0
    เก็บภาพงานมาฝากบ้างปล่าวครับ รูปสาวๆๆด้วย

ม่ายมีงะพี่.....บอกแล้วว่าขี้อาชากลางแดดอยู่....ปิ๊ดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้