พาB14 ไปวิ่งหนี hondaมาครับ โดนสองคันเลย T_T

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Palakorn Hoklad, 11 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    พาB14 ไปวิ่งหนี hondaมาครับ โดนสองคันเลย T_T

2. แจ่มๆครัช

3. เตารีดนิมันแสบจิงๆ

4. เข้าโค้งใวมากคับ ชอบมากเลย

5. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    ถ้าทางตรงยาวกว่านี้ โดนb14แน่ๆ

6. ถ้ายืดทางตรงหน่อยนะ!!!!!!!! เสร็จถั่วเขียวพี่เฟิ้สแน่อิอิ

7. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    ทางตรงสู้ไม่ได้นะ ได้แค่เกาะไปโดนยืดทีละนิดละนิด แต่อาศัยสุดทางตรงเบรคลึกกว่า เลยย่นระยะเข้าไปได้หน่อย พอโค้งแรกขึ้นเขาก็โดนอีก เกียร์Hondaชิดดีกว่าเยอะเลยครับ

8. เกียร์น้องเฟิร์สนี้ใช้ตัวไหนอยู่ครับ

9. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    เกียร์เล็กเต็ด คับ

10. ในคลิปดูแล้วเกียร์ยังเป็นรองเขาอยู่เยอะ แต่ใจถึงยกลึก เลยทำให้กองเชียร์ๆมันกว่าเก่าครับ +++โมเฟืองเกียร์สู้นี่ ขึ้นที่ 1 ที่ 2 ทุกสนามแน่

11. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    ว่าจะลอง ทำหัวหมูชนเกียร์4ageอยู่ครับพี่ เฟืองเกียร์SRมันเรียงไม่ไหว มายกราวเลย

12. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    ว่า แต่เกียร์ 4 age มันจะใส่ ได้หรอครับ

13. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  14. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    JZ ยังชน RB ได้เลย เห็น SR กับ 4AGE เครื่องหันทางเดียวกันน่าจะชนได้ดิ่ แถมมี LSD ซิ่งให้เล่นอีก

15. เห็น กะบะ D-Max สนาม ยังเอาเกียร์ NAVARA 6 เกียร์มาชนเลย ตัดเชื่อมหัวหมูพร้อมสับวัดระยะพอดีใส่ครัช ก็ออกไปกดมิด เห็นมีคนรับทำอยู่ครับ+++ไม่สน หกเกียร์ Nssan SR20VE 20V เห็นที่บางนามีอยู่ 1 ตัว

16. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    หกเกียร์ไม่มีเต็ด ผมออกจากโค้งไม่ได้แน่เลยพี่

17. เกียร์คือจุดอ่อน Nissan เราเลยครับน้องเฟิร์ส+++ถนนหรือทางตรงอัดมากก็เสียวเกีย์รแตก จะแข่งสนามไม่มีเต็ดก็เวลาไม่ดี

18. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    ตอนนี้ผมใส่เกียร์N1 เต็ดNismo 1.5Way คลัท OS 2แผ่น ยังโดนเลย T_T

19. 6 Speed Transmission Corolla 4A GE Black Top

20. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    มีรูปหัวหมูมั้ยพี่ อยากดูรู

21. ใกล้หน่อย 4A GE

22. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    อ่ะ เฟริส

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้