ขอพื้นที่เล็กๆให้Sunny b11หน่อยครับ วิ่งเส้นศรีนครินทร์ บางนา อุดมสุข มีนบุรี ครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pongsakorn Nopburanon, 20 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอพื้นที่เล็กๆให้Sunny b11หน่อยครับ วิ่งเส้นศรีนครินทร์ บางนา อุดมสุข มีนบุรี ครับ ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มครับ

1. คันนี้ที่กระจกแตกใช้ป่ะ

2. ครับซ่อมเส็ดเรียบร้อยวันเดียวคับ

3. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    สรุปเหตุการณ์มันเป็นยังงัยครับ ที่กระจกแตก

4. แท่งเหล็กพุ่งเข้ามาที่กระจกเส้นพระราม2ครับตอนแรกนึกว่ามาจากรถบรรทุกแต่พอเมื่อเช้าดูข่าวสรยุทธมีรถกระบะโดนเหมือนกันจุดเดี่ยวกันเลยแปลกใจครับ

5. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    โห อันตรายมากเลยนะครับ โชคดีที่ไม่เป็นอะไรนะครับ แล้วเหล็กมันมาจากไหนหว่า ?

6. พวกสปาตันแน่นอน ครับ

7. Peck Jiw

Peck Jiw Guest

0
    0
    0
    ทำไมไม่เคยเห็นนะวิ่งแถวๆเดียวกันเลย อิอิ

8. เช้าวิ่งศรีนครินทร์เย็นอุดมสุขครับ

9. Peck Jiw

Peck Jiw Guest

0
    0
    0
    อ่อครับ เครื่องเดิมหรือเปล่าครับ

10. เดิมE13 5 เกียร คับ

11. Tanarat

Tanarat Guest

0
    0
    0
    ผมไม่เคยเจอเลยแฮะ ผมวิ่งแถว อ่อนนุช ซีคอน ประเวศ

12. Nutto Roj

Nutto Roj Guest

0
    0
    0
    สวยงามมากกกกก !!!!

13. หล่อฝุดๆๆๆๆๆ

14. ทำงานอยุ่ฮอนด้านครินทร์ติดถนนศรีนครินทร์แวะมาดูได้ทุกวันคราบ55

15. สวยๆเลยครับ

พี่กร ถ้าแวะไปถอดล้อแทนได้ป่ะ งามเกิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้