เครื่องสั่นมากครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย beer_altezza, 7 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beer_altezza

beer_altezza Guest

0
    0
    0
    3s-beamsเข้าเกียร์Pในรอบต่ำ ติดไฟแดงหรือจอดเฉยๆ เครื่องสั่นมากเลยครับ รอบก็นิ่งปรกติ มันเปนเพราะอะไรอ่ะครับ ต้องเช็คที่จุดไหนหรอครับ ขอบคุณครับ

2. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    อากาศหนาวป่ะครับ

อิอิอิ ไม่แน่ใจครับ

อัพรอผู้รู้แล้วกันนะจ๊ะ

3. beer_altezza

0
    0
    0
    หนาวแล้วสั่นไม่น่ากลัวอ่ะจอครับ กลัวมันจะหนาวจนแข็ง

4. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    up ครับ
    เพิ่งเป็น หรือ เป็นตั้งแต่วางเสร็จครับ

5. Yimgrim

Yimgrim New Member Member

5
    0
    1
    ยางแท่นเครื่องป่าวครับ

6. beer_altezza

0
    0
    0
    เครื่องตัวนี้เดิมมากับระหน่ะครับไม่ได้วางมา พึ่งมีอาการได้สองสามวันนี้เอง เหนรุ่นพี่ว่ายางแท่นเครื่องใช้มาแค่45000โลเอง หรือมันจะเสื่อมตามอายุหว่า เค้าว่าให้เปลี่ยนยางรองแท่นเครื่องแล้วใส่กันสะบัดเครื่อง แต่ไม่รุจะหายแค่ไหนอ่ะครับ แล้วไอ้กันสะบัดนี่จำเปนป่าวครับ ราคาเท่าใดเอ่ย ขอบคุณครับ

7. Yimgrim

Yimgrim New Member Member

5
    0
    1
    หลักพันอ่ะครับ 2000-6000 ครับ ราคามือ2ก็ 2000ต้นๆ ของใหม่ก็ 6000 อย่างมากสุดๆ อ่ะครับ ผมว่าหาจุดที่คิดว่าน่าจาเสียก่อน แล้วลองทำจากเสียน้อยๆไปมากๆดีกว่าครับ ค่อยๆแก้ไป ขอให้หายไวไวครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ธันวาคม 2007
  8. neaw

neaw New Member Member

2
    0
    0
    อีกอย่างคับเอายางแท่นอย่างนิ่มคับอย่างของsr20ก็ได้อาจหาย

9. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ตามนั้นครับ อิอิ

10. corona ในตำนาน

corona ในตำนาน New Member VIP

32
    0
    0
    ช่วยๆ กันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้