บางคนคงหยุดยาวไปเที่ยวกัน ผมขอให้เดินทางไป-กลับโดยสวัสดิภาพนะครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 23 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    บางคนคงหยุดยาวไปเที่ยวกัน ผมขอให้เดินทางไป-กลับโดยสวัสดิภาพนะครับ แต่ใครที่พรุ่งนี้ทำงาน วันนี้ก็พักผ่อนให้เต็มที่เน้อออ

ภาพนี้แสดงถึงมิตรภาพ ระหว่างเพื่อน เมื่อเพื่อนคันจมูก เพื่อนก็ต้องช่วยเพื่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้