พฤหัสที่ 30 นี้ เรามีนอกรอบเมืองทองกันนะจ๊ะ พบปะพูดคุย นั่งดูรถ มาเจอคนรัก Si ด้วยกัน...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 27 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พฤหัสที่ 30 นี้ เรามีนอกรอบเมืองทองกันนะจ๊ะ พบปะพูดคุย นั่งดูรถ มาเจอคนรัก Si ด้วยกัน เจอกัน 1 ทุ่มเป็นต้นไปครับ

1. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
  2. ผมนี้สตาดเครื่องรอเลย

3. Yod SI ดูทรงละ พอถึงวันเลอะอีก

4. Nattawuth Angkubsuwan น้ำมันมันแพงนะ

5. ดับรอก่อนเลย

6. Yod Wijit

0
    0
    0
    Kamolpong Wanthawornprasertผมดูทรงละฝนอาจจะตกคับท่านประทานฮ่ะๆ

7. Yod SI เดี๋ยวพี่ปัก ตะไคร้ เองรับรอง ฟินนนน

8. Yod Wijit

0
    0
    0
    Kamolpong Wanthawornprasertงั้นเดี๋ยวนั่งเรือไปคับท่านประทาน ตกหนักน้ำท่วมหนักเลยเมืองทองธานี

9. ใครมี ที่จอดร่มๆ บอกมาเลย

10. Bank Pravit

Bank Pravit Guest

0
    0
    0
    เมืองทองโซนไหนคับ อยากไปด้วยครั้งแรกคับ

11. Por Si

Por Si Guest

0
    0
    0
    อยากไปด้วยจัง

12. รอ สส แคนนี่ ไปสรุปวันนี้ครับผม อยากจอดลานลิมทะเลสาบ แต่กลัวมันไม่เปิด หรือเพื่อนๆมีทำเล แนะนำ บอกได้เลยครับ

13. อยากไปจัง..นับ3พอดี อิอิอิ

14. มากันเยอะๆครับ พวกพี่ฉีดยาแล้ว

15. ผมอยากไปฉีดยาอะ..พี่พาไปปะ

16. Por Si

Por Si Guest

0
    0
    0
    นายภัทรพันธุ์ คงคาเขตร หาหมอมั้ยครับป๋า?

17. สายฉีดยา ต้องยกให้ ป้อม มอนติคาโล

18. ลานทะเล เปิดแต่ไม่เปิดไฟ ครับ แล้งก็มี beehive. ที่เพิ่งเปิดใหม่ แต่ที่จอดจะมียาวๆ ไหมไม่แน่ใจครับ

19. Jacky Kwandee

Jacky Kwandee Guest

0
    0
    0
    ผมอดอีกแล้ววววว

20. Nattawuth Angkubsuwan ไฟท์ มีโลเคชั่น หรือรายละเอียดเพิ่มไหม

21. Musachi Jack รอชมรถคุณแจ๊คอยู่ครับ สุดแน่ๆ

22. เดียวไปถ่ายรูปให้ดูนะครับ

23. Natthapon Macharern ยำมาเผื่อด้วย อิอิ

24. Hippy Art

Hippy Art Guest

0
    0
    0
    ใกล้นครปฐมหน่อน ไปคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้