>>> โครงเหล็กที่เป็นโครงล็อกฟร้อนท์ในคอลโซนมีขายที่ไหนคะ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย premium, 13 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. premium

premium New Member Member

33
    0
    0
    >>> โครงเหล็กที่เป็นโครงล็อกฟร้อนท์ในคอลโซนมีขายที่ไหนคะ

คือว่าเมื่อวานซื้อฟร้อนท์จากในเว็บนี้อะค่ะ ถอดฟร้อนท์โดยตัดสายไฟออกมาแต่ไม่ได้แกะโครงเหล็กที่ติดอยู่ในคอลโซนออกมาด้วย พอนึกได้ก็โทร.ไปบอกเขา เขาก็บอกว่าไวันนี้แล้วกันจะเอามาให้...
    แต่ปรากฏว่าโทร.ตามแต่เช้าแล้วก็มีแต่... ไม่สามารถติดต่อได้ในขณะนี้ เฮ้อ!!!!

ขอสอบถามดังนี้ค่ะ
    1. โครงล็อกฟร้อนท์ในคอลโซนมีขายที่ไหนคะ >> ไพโอเนียร์ 7650 ราคาเท่าไหร่คะ
    2. ถ้ายี่ห้อเดียวกันแต่คนละรุ่นจะใส่แทนกันได้ไหม ตัวล็อคมันตำแหน่งเดียวกันหรือเปล่า

* * * ถ้าพี่คนไหนมีแล้วไม่ได้ใช้....ช่วยสนับสนุนด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

2. Nath

Nath New Member Member

43
    0
    0
    มีครับน่าจะเหลือ 2 ตัว และไม่ได้ใช้เพราะใช้ขายึดของตัวรถไปยึดฟร้อนแล้ว
    เป็ยของ pioneer ครับ

2. ถ้ายี่ห้อเดียวกันแต่คนละรุ่นจะใส่แทนกันได้ไหม ตัวล็อคมันตำแหน่งเดียวกันหรือเปล่า
    ไม่กล้ายืนยัน 100 % แต่บอกว่า >80 % ใช้กันได้

3. Nath

43
    0
    0
    อ้อ ให้ฟรี แต่มาเอาเองนะครับ

4. premium

33
    0
    0
    พี่อยู่แถวไหนคะ ติดต่อได้ไงคะ

5. Nath

43
    0
    0
    อย่างที่คุยกัน ผมอยู่รามอินทรา / บางนา

โปรดทราบ ท่านผู้ใดมี และอยู่บริเวณ บางบัวทอง
    ช่วยน้องเขาด้วย

6. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ไม่ได้เก็บไว้อะ

7. premium

33
    0
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มีนาคม 2006
  8. RaphaeL

RaphaeL New Member Member

26
    0
    0
    เอ..โจว่าลองเดินเล่นคลองถมน่าจะมีครับ
    เพิ่งไปมาวันเสาร์

หรือถ้ากลางวันไปบ้านหม้อเลยครับ
    ชัวร์
    หาที่จอดดีๆนะเด๋วโดนหมากัด
    ^^"

9. superfan

superfan Member Member

58
    1
    8
    มีแต่ต้องมาเอาเองนะอยู่มหาชัย

10. superfan

superfan Member Member

58
    1
    8
    ให้ฟรีด้วย 090001350

11. premium

33
    0
    0
    พอดีไปให้ช่างเขาไล่สายให้ใหม่ แล้วร้านก็มีโครงไพเนียร์อยู่เลยใส่เรียบร้อยแล้วค่ะ

ขอบคุณนะคะ ..คุณ superfan :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้