ไปดูรถที่คอกมา เห็นแล้วน้ำตไหลคับ ถ้าจะซ่อมหนักอ่ะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ทอม ศักดิ์สิทธิ์ สุวถาวรสกุล, 27 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปดูรถที่คอกมา เห็นแล้วน้ำตไหลคับ ถ้าจะซ่อมหนักอ่ะ

1. Hatori C-Angel

Hatori C-Angel Guest

0
    0
    0
    สู้ๆครับ

2. น่าจะหลายอ่ะ

3. เห็นละใจคอไม่ค่อยดี เลย

4. น้าพี่หื่มมีโครงหัวek9 ลองถามดูน้าเผื่อยังอยู่

5. เอาหัวใหม่ใส่ น่าจะเนียน และไวกว่า เยอะเลยนะครับ

6. Hamaguji Shagure

Hamaguji Shagure Guest

0
    0
    0
    Ek9 Ek9 Ek9 Ek9 Ek9 Ek9 Ek9 Ek9 Ek9 Ek9 Ek9 Ek9 Ek9 Ek9 Ek9 Ek9 Ek9 Ek9 Ek9 Ek9

7. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    ไม่หนักหรอกน้า ลองตีราคาก่อน

8. จำได้ว่าเคยเห็นดีเจโก้ซ่อมคูเป้ชนเสาไฟฟ้า สภาพประมาณน้าเลย ตัดหัวครึ่งคันใส่ ลองถามราคาดูครับ

9. ดูแล้วน่าจะถึงเสาb

10. Rattapon Zad

Rattapon Zad Guest

0
    0
    0
    สู้ๆคับ หายไวๆ

11. อาการคล้ายๆกับรถผมเลยครับ หายไวๆครับเอาใจช่วย

12. อาการคล้ายๆกันครับ ทำได้ๆ สู้ๆครับ ผมทำไปได้ระยะหนึ่งแล้วครับ อย่าท้อครับๆ

13. Nutnon Nutnon

Nutnon Nutnon Guest

0
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้