ฟิสิกส์สำหรับ สนามพีระ แบบง่ายๆ กับ อ.โต้ง

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 24 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ดูกันเลยครับว่าง่ายแค่ไหน
    บุ้งบิ้ง.......เพ่ๆทำช่วงล่างแบบไหนดีสำหรับสนามพีระ
    อ.โต้ง........อืมเข้าสูตรเลยนะ....
    บุ้งบิ้ง........เพ่ๆเอาแบบสรุปเลยได้ไหม
    อ.โต้ง........ไม่ได้...ต้องเข้าสูตร
    บุ้งบิ้ง........เอาก็ได้พี่.......เอาง่ายๆนะ
    อ.โต้ง.......เริ่มกันเลยนะ อิอิ

โอ๊ตสะเทพ................ด้วยๆๆๆๆ
    เอpyayboy............อืมอันนี้ผมรู้แล้วนะ
    ฮ.โป้งแจกน้ำ.............อืมผมว่าอันนี้จริงอย่างยิ่งแต่ว่าเนื้อที่ HOTPOT นี่ย่อยยากนะ
    นิวเทพเจ้า................อิอิ..........สุดทางตรงชิดซ้ายเลยครับอย่าเบรค........อิอิ

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ---------------------------------------

แบบ.........คำนวน.ช่วงล่างสำหรับ bb
    แบบ........สำหรับการค้ำที่ถูกต้อง.......
    แบบ.........สนามพีระและการเข้าโค้งที่ปลอดภัย
    แบบ.........การคำนวน......ช่วงล่างระดับบ้านๆ

3. new@nymph

12,042
    38
    0
    '''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''

ภาพที่เหลือ............ดูกันเองว่าท่านๆเขามีความสนใจกันและเข้าใจถึงหลักการทำงานของช่วงล่างแล้ว
    ดูสิทำหน้าเข้าใจกันใหญ่เลย อิอิ

ภาพสุดท้าย.......จบหลักสูตรแล้วเราจะไปถ่ายรูปร่วมกันแบบนี้ อิอิ

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ค่อยเป็นค่อยไป แต่เมื่อวานจนถึงวันนี้ ยังอิ่ม เนื้อ
    อยู่เลยหวะ อิอิอิอิ......

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืม.....บุ้งบิ๊ง กะ โอ๊ตสะเทพ สำหรับแค่นี้ยังไม่จบขั้นวิชา
    ไลน์ เทพ นะคับ ท่านต้องไปฝึกสุดยอดเคร็ดลับวิชา
    ขั้นสุดยอดอภิมหาอำมะตะนิรันต์กาลสุดโคตร หาที่เปรียบมิได้
    กับ ท่าน ทศสะเทพ ต่อไป รับรอง ตำแหน่งที่ 2คลาสเอ และที่ 1
    คลาสบี โอ๊ดสะเทพ กะ บุ้งบิ๊งเทพจุติ ไม่พลาดแน่นอนคับ
    ส่วนตำแหน่ง ที่ 1 คลาสเอ ไม่ต้องถาม ต้องเป็นของ
    อาจารย์ ทศสะเทพ
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

6. mEnkUng_TT_TT_

mEnkUng_TT_TT_ New Member Member

129
    1
    0
    Oho ศิษย์ อ. ทศ SPEED KING :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek::eek::eek: อ่ะ.......งง
    งง คุยเรื่องไรกัน
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

:eek::eek::eek::eek::D

8. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cry: ปวดท้อง.......... ท้องเสียยยยยยยยย :cry::cry:

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิอิอิ...

10. new@nymph

12,042
    38
    0
    เอียนเนื้อ................ไปอีกนาน

11. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    บุ๊งบิ๊ง จุติเทพ กรุณาติดต่อผมด่วน เรื่อง Spring ที่
    เทพๆ เอาไปอ่ะนะครับ......

อิอิ
    :D

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ทางรายการ กรุณา ติดต่อ บุ้งบิ๊งด่วนคับ.........อิอิอิ

13. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dยากกว่าตอนเอ็นทรานส์ซะอีก.....จดจดจำจำ....อิอิอิ:D:D:D
    พี่โต้งครับสปริงเดิมของบุ๊งบิ๊งสลับข้างแล้วทุกอย่างปกติแล้วครับพี่...ของคุณสปริงที่พี่ให้มาคับไว้จะเอาไปคืนคับพี่..อิอิ:D:D:D

14. Boong

4,015
    9
    0
    :D:D:Dจากที่เหล่าอาจารย์ได้สอนมาขอบตุณคับ...จะขับช้าๆละเมียดละมัยทุกโค้งและดูลายอย่างละเอียดตามที่อาจารย์สอนคับ:D:D:D

15. new@nymph

12,042
    38
    0
    แหล่มอย่าลืมที่ผมบอกนะบุ้งบิ้งเทพท่านใดเสียบท่านหละก็เบียดลงไปกินหญ้าเลยครับเดี๋ยวผมจัดซ่อมรถท่านให้แต่พี่โป้งจ่ายนะครับ อิอิ

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38

จัดไปอย่าให้เสีย :D:D:D:D:D:D:D:D

17. yy_u12

18,827
    95
    48
    :confused: อ่ะ.........
    ยากตรงไหน......... นี่ถ้าเป็นอาจารย์ทศเทพ นะ......
    แกบอกหมูอ่อนๆๆ เลย..............

อิอิ
    ได้ครับ ไม่ได้ใช้ก็เอามาคืนเลย...... เผื่อสมาชิกท่านอื่นๆ
    เค้าอาจจะได้ใช้.......... บอกแล้วว่าร้านทำโช้คเทพเนี่ย เค้าเทพจริง

:D

ละเมียดละมัยเนี่ย เลียโค้งทุกโค้งหรือเปล่าเนี่ย........

ฮา........งง :D

:D เสียบ Racing School :D

18. Boong

4,015
    9
    0

:D:D:Dใครจะแซงหักแล้วขวางลำเลยหรอพี่.....ยังกะในหนังเลย.....ไม่ไหวมั้งยังไม่ได้ทำประกันชีวิตเลย:D:D:D

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิอิอิอิ....

20. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    สปริงกะโช๊คทำร้านเดียวกัน ก็ต้องไปสลับสปริงร้านเดียวกันซิครับ อิอิ ตอนนี้ซ้ายขวาก็ไม่เท่ากัน สงสัยสับสปริงโลด

ขออภัยที่กลับไป เรซซิ่งสคูลไม่ทัน แต่ก็ขอขอบพระคุณ พี่นิว พี่โต้ง ที่ยังให้คำปรึกษาผมเสมอมา ครับ

งานนี้ถึงผมจะยังไม่เคยขับ ขับไม่เป็น แต่ผมไม่ขอรั้งท้ายครับ อิอิ แล้วก็ อาจจะรบกวนพี่โป้งด้วยซักครั้งครับ

เดี๋ยวผมขับ พี่โป้ง นั่งข้างๆผม บอกไลน์ที่ควรจะเข้าด้วยครับ เพราะผมยังซิง กะเรื่องแบบนี้อยู่ อิอิ

รบกวนนิดได้ไหมครับพี่โป้ง

21. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิพี่โป้งสอนเทพได้แสดงว่าเป็น.........................ระดับเง็กเซียน..........อิอิ

22. yy_u12

18,827
    95
    48
    อย่าไปกลัวครับ........

เทพต่างๆ ย่อมมีรัศมี........
    ชนไปก็แค่โดนรัศมี ไม่ถึงตัวหรอก
    :D:D:D:D:D:D

:cool: ยังซิง........ :cool:

เง็กเซียน ปะทะ ฮก ลก ซิ่ว :D

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    จะดีเหรอ........อิอิอิ....
    ผมกลัวจะไปลบหลู่.....อิอิอิอิ....

24. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ผมว่าดีครับ ยังไงรบกวนท่านเง็กเซียนด้วยครับ อิอิ

25. yy_u12

18,827
    95
    48
    เทพ จะเข้าหา เซียน แล้นนนนนนนน :D

26. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    เง็กเซียนนนนน

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) อิอิ
    เข้าหาเลยครับ เสี่ย........

;)

28. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ซวยหละกรู..............

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันศุกร์นี้มีเทรนอีกมะคับ อิอิอิ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้