รุ่นนี้ทำไมไม่มีไมล์วัดรอบ(อยากมีจัง)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 24 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รุ่นนี้ทำไมไม่มีไมล์วัดรอบ(อยากมีจัง)

1. Pan Suppanat

Pan Suppanat Guest

0
    0
    0
    ไม่มีเหมือนกันเลย

2. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    ติดเลยครับ ตอนแรกผมอยากมี พอติดปุป ขี้เกียจมองไปแล้ว

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    วัด รอบ เอว

4. ถ้าเครื่องหัวฉีดติดดีวัดได้ตรง ถ้าเครื่องคาร์บู ติดไป ก็วัดไม่ค่อยตรงเท่าไหร่

5. Ccm Chadchai

Ccm Chadchai Guest

0
    0
    0
    อยากทำเหมือนกันครับ

6. Ccm Chadchai

Ccm Chadchai Guest

0
    0
    0
    ผมได้อันนี้มา แต่ยังไม่ได้ลองเลย หัวฉีดเค้าให้ดูอันที่เป็น N2 ครับ

7. อยู่ใกล้ๆกันเลยผมโซนท่าพระครับ

8. มีวิธีการต่อ วัดรอบไหมครับ

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    แอร์หนาวเกินมั้ง เข็มเลยสั่น............ฟิ้ววววววว

10. ใกล้กัน ผมอยู่บางบอน5

11. ผมตามด้วยคนคับ ผมเครื่องคาบู ลองต่อวัดรอบมาเป็นปีก้ยังไม่สำเร็จคับ

12. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    อยากใด้เหมือนกันอยากใด้บอกเกียด้วย

13. ใส่ได้ครับซื้อวัดรอบมาต่อแยกถ้าไม่อยากรื้อเยอะครับยี่ห้อดีๆความเที่ยงตรงได้ครับ

14. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เครื่องคาบิว ระวังควันขึ้นเข็มนะครับ

15. ผมลองต่อมาเป็นปี ควันขึ้นไปหลายตัวแล้วคับ ยังไม่สำเร็จเลย

16. Jacky Jdm

0
    0
    0
  17. Patiput Mapochai

0
    0
    0
    ควันขึ้นเข็มนี้คือยังไงหรอครับ ผมติดเองมาเป็นเดือนแล้ว ยังไม่เจออาการ

18. วงจรข้างในไฟม้อ่ะคับ ควันขึ้นเลย พี่ต่อยังงัยชี้แนะหน่อย

19. Patiput Mapochai

0
    0
    0
    ผมก็ต่อปกตินะครับ ก็มีแค่ กราว 12+ สายสัญญาณ ไฟหรี่ และ acc สายสัญญาณผมเอาจาก สายสีเขียวที่ปลั๊กจานจ่ายครับ

20. Jacky Jdm

0
    0
    0
  21. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ผมก็แค่เตือนๆไว้ครับ เพราะเจอควันขึ้นมาหลายท่าน แล้วโทรมาสอบถามผม ยังไงก็ช่วยชี้แนะผมด้วยนะครับ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้