สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ อยู่อุดรธานีครับ มีพี่ๆคนไหนอยู่อุดรบ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อั๋น ยักษ์แสด ยักษ์แสด, 25 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ อยู่อุดรธานีครับ มีพี่ๆคนไหนอยู่อุดรบ้างครับ

1. ยินดีต้อนรับค่ะ ... สมาชิกอุดรมีเยอะแยะ

2. Peem Noiiz Worrawut Mongkol

3. ขอบคุณครับ

4. อยู่แถวไหนครับอุดรของผมแฟนอยู่อุดรครับไปบ่อยอยู่ครับ สมาชิกกลุ่มNv อุดรมีเยอะครับ รวมพลกันบ่อยอยู่ครับแยกคอกม้า

5. ออ แยกคอกม้าผมเห็นจอดเยอะ นะตรงร้านขายแบตรถ

6. น้าเดียรเบียร์วุ้นรายงานตัวหน่อยครับ

7. ใกล้ๆกันครับ ยินดีที่ได้รู้จัดครับ

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มีคลับอุดรด้วยนะคับ

9. Ting Moo

Ting Moo Guest

0
    0
    0
    อุดรย้านถิ่นครับ ในใจยังเป็นคนอุดรเสมอ

อุดรอีกคันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้