คืนวันแม่นูโวโครงเขียวที่มีหม้อน้ำรถร้านไหนครับที่เส้นพระราม4อ่ะ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย powerballก็แค่เสรีไทย, 16 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ทราบว่าใครรู้มั่งครับรถร้านไหนโครงเขียวหน้าเตี้ยๆๆเลยสภาพแข่งเลยอ่ะ...พอดีเด็กมันสนใจจะเอารถไปทำอ่ะครับ............ช่วยบอกหน่อยครับ............พอดีว่าจะถามเขาอยู่เหมือนกันก็มัวแต่ดันมิโอให้น้องอยู่เลยไม่ได้ถามเลยแต่มันดีครับคืนวันแม่รถเยอะจริงๆๆๆๆกว่าจะดันมิโอไปจากสวนสยามเข้าไปข้างในแยกมหานครได้แทบบ้าครับผ่านเส้นพระราม9ตำรวจเต็มเลยพาเด็กแถบชานเมืองไปเล่นข้างในหน่อยมันเสี้ยนครับ........เจอแต่รถแรงๆๆทั้งนั้นเลย..........เจอพี่เก่งracing web ด้วยขับป้ายแดงเลยน่ะพี่เหลือจริงๆๆ..อิๆๆแหย่หน่อยพี่.........ไอ้คันในรูปข้างๆๆเนี่ยแหละแปลกกว่าชาวบ้านเขาหมดเลยที่ผมขี่ไปประจำเจอกันทักกันมั่งน่ะ.....ยังไงก็ระวังๆๆกันด้วยน่ะครับสำหรับค่ำคืนวันเสาร์เนี่ย...................เออใครรู้บอกหน่อยน่ะที่ผมถามไว้ข้างต้นอ่ะขอบคุณครับ...

1. tik_chinmai

tik_chinmai New Member VIP

27
    0
    0
    โครงเขียว

รถเด็กแถวสำโรง หน้าจะเป็นรถร้านใสถ้าจำไม่ผิด อย่าไปถามคนขับนะเพราะเขาพูดไม่ได้
    สภาพโหดแต่ไม่ค่อยแรงนะ แซวเล่นอย่าโกดนะ (ชินมัย)

2. เห็นด้วยเลย

ร้านไส....ไสหัวไปใช่ป่ะ................เเข่งที่ไรมันจะมาอวดๆโชว์ๆๆซะหมดเก็บเเต่พวกอ่อนๆได้เท่านั้นเเละ

3. ผมว่าน่าจะเป็นร้านใส นะเพราะว่าเห็นอยู่คันเดียว

4. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้