ขอเชิญร่วมอาลัยรัก 626 สุดที่รักของผม

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย AC95 LEKER, 1 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AC95 LEKER

AC95 LEKER New Member Member

18
    0
    0
    เมื่อวันเสาร์หลานได้ขโมยออกไปขับเล่นแล้วเกิดคุมรถไม่ได้ ้(ไม่มีประสบการณ์) จากการสอบถามได้การว่าได้ออกตัวตั้งแต่เกียร์1 (ออกล้อฟีด้วยครั้งแรก)ไปจนถึงเกียร์ 4 แล้วรถเกิดหมุนเพราะพวงมาลัยดึง
    คุมรถไม่อยู่ฟาดเข้ากับเสาไฟแล้วพลิกคว่ำ สภาพไม่น่ารอดแต่ก็รอดตายกันมาได้ทั้งหมด 3 คน คนขับขาหัก2ข้าง คนข้างหัวแตก คนหลังลอยออกมาพร้อมเบาะหลังเลย (จุดจบของรถแรง) เอามาให้เพื่อนๆทุกคนได้ดูกันจะได้มีสติในการขับรถ:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

2. RZ-Lullaby

RZ-Lullaby New Member Member

35
    0
    0
    ชนหนักมากกกกกกก......น่าเสียดายครับ รถสวยซะด้วย ใช่คุณเล็ก 626 สีดำ ที่เพิ่งลงรูปในกระทู้โชว์รถรึป่าวครับ...

3. AC95 LEKER

18
    0
    0
    ใช่แล้วครับเศร้าจัง

4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ง่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เศร้าแทนเลยครับ
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับT_T

5. nonnykung

nonnykung New Member Member

17
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ น่าเสียดาย เมาแล้วขับก็ระวังนะครับ อิอิ ไม่ขอเอ่ยว่าใครนะกั๊บ 555

6. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    เสียใจด้วยครับ

7. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    เสียใจด้วยสำหรับรถ
    และดีใจด้วยสำหรับคนในรถ
    ครับ

8. AC95 LEKER

18
    0
    0
    ขอบคุณทุกกระทู้ที่ห่วงใยครับ ขอบคุณครับ

9. sitti_98

sitti_98 New Member Member

28
    0
    0
    เอาเป็นว่าคนปลอดภัยก็ดีแล้วคับ

ส่วนรถก็...........

............."พักผ่อนให้สงบนะเพื่อนเอ๋ย"............

10. MR.chao

MR.chao New Member Member

2
    0
    0
    ขอแสดงความเสียด้วยนะคราบ
    --**--ส่วนเดกก็ดีใจด้วยนะที่มายเปนไรมาก--***--

ปล. น่าเสียยด้ายรถอะ สวยดีคราบ

ปล. ขับรถโปรดใช้ความระมัดระวังด้วยนะคราบ ( งดเหล้าเข้าพรรษา )อิอิ-------**--------

:car: :car: เคียด จน งดเหล้า แย้ อิอิ:car: :car:

11. heaven-nine

heaven-nine New Member Member

5
    0
    0
    เออ รู้ว่าไม่ถูกาละเทศะคับ แต่ว่าจะขายชิ้นส่วนรถแยกไหมคับพอดีสนใจหลายรายการเลย เพราะขับรุ่นเดียวกันอยู่ หางหลังยังอยู่ดีหรือปล่าวคับ ช่วยติดต่อกลับหน่อยคับ 0891417679 หวอคับ

12. PUM @ 626 TTL

PUM @ 626 TTL New Member Member

12
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...

13. AC95 LEKER

18
    0
    0
    อัพไว้เอาไว้ให้น้องเค้ามาดู

14. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เสียใจด้วยคับ

สงสารรถอ่ะ

15. AC95 LEKER

18
    0
    0
    มีรูปคนเจ็บมาให้ดู

16. mazzura

mazzura New Member Member

6
    0
    0
    เสียใจด้วยคับ สภาพรถน่ากลัวมากๆ

17. wat323

wat323 New Member Member

36
    1
    0
    :cry::cry:

18. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    เห็นแล้วเสียว!!!!

19. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    เห็นแล้วสงสารรถจังเลยอ่ะครับใช้รุ่นเดียวกันเลย T_T แต่คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วละครับ

20. BERTADD

BERTADD New Member Member

4
    0
    0
    เข้าใจความรู้สึกครับ(เคยโดนคล้ายๆนะครับ) เสียใจด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้