ขอบคุณ คุณตั๋นที่ให้victor ผมมาเป็นผู้ดูแลต่อ (บังเอิญมากมาย)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pong Nutto ST, 4 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณ คุณตั๋นที่ให้victor ผมมาเป็นผู้ดูแลต่อ (บังเอิญมากมาย)

2. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    victor นี่รถในตำนานเลยนะเนี่ย

3. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
  4. มันไม่น่าเชื่อจริง ๆ ครับพี่เอ แต่ก็ดีใจที่คนใกล้ตัวรับไปดูแลต่อครับ

5. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    คับ อย่างน้อยๆ ถ้าวันไหนคิดถึง ก้อไปยืมขี่ได้ แต่....อาจจะต้องเดินทางไกลหน่อยนะ เพราะรถอยู่หัวหิน....5555

6. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    รถอยู่ลาดพร้าวครับ ไม่ได้ไปอยู่หัวหิน คิดถึงก็มามิตติ้งได้@Cronya N Pompan

7. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    555555 โชคดีไปคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้