ไปจัดมาแล้วครับท่อเลสทั้งเส้น+ท่อแคฟซูน+ท่อใบพัดอัดอากาศ งานร้าน "หลำเฮดเดอร์"...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Perapong Toey Pb, 3 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Perapong Toey Pb

Perapong Toey Pb Guest

0
    0
    0
    ไปจัดมาแล้วครับท่อเลสทั้งเส้น+ท่อแคฟซูน+ท่อใบพัดอัดอากาศ งานร้าน "หลำเฮดเดอร์" ทำเสจรอบมาไวขึ้น คันเร่งเบาขึ้น รอบมาไว ในราคาเร้าใจครับ ^^

2. มีคนเปิดแล้ว ใครจะตามจัดได้เลยครับ อิอิ

3. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    แหล่มเลย

4. ผมเกียร์ออโต้เลยมะแน่ใจ พอดีศึกษาเรื่องท่อมาพักนึงแล้ว

5. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    ท่อได้ใจจริงๆ

6. นนทวัฒน์ มาสวิน ตามเลยครับ อิิอิ

7. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    มูลค่ารวมทั้งสิ้นเท่าไหร่ ^^

8. ที่รู้ๆ พักกลาง ใบพัด 2500 ใข่ ใบละ 1000

9. จารย์เล็งมานานจนรู้ราคาแล้ว รอจารย์จัดอยู่ เด่วตามครับ 555

10. เล็งจนจะเป็นแฟนพันธ์แท้ละ 55

11. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    สวยดีครับ

12. Perapong Toey Pb

0
    0
    0
    รถผมเกียออโต้ ga16ครับ เดิมๆ ^^

13. น่าสนๆ เครื่องเดียวกันด้วย ค่าเสียหายโดนไปเบ็ดเสร็จเท่าไหร่ครั้บนั้น

14. Perapong Toey Pb

0
    0
    0
    หลักหมื่นนิดๆครับ แล้วแต่ว่าจะใส่อะไรเพิ่มบ้าง 089-926-1542 เฮียหลำ ครับ

15. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    ผลเป็นไงบ้างครับ

16. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    สีรถสวยจัง

17. Perapong Toey Pb

0
    0
    0
    คันเร่งเบาขึ้น รอบมาไวขึ้นครับ เฮียวางงานเองเลย โทรสอบถามได้ครับ เฮียใจดี

18. ร้านอยู่ไหน ราคาเล้าใจนะเท่าไร รถผมออโต้ ใส่แล้วรอบจะไวปะ

19. พระราม 3 ไง ครับ

20. Perapong Toey Pb

0
    0
    0
    หลักหมื่นขึ้นครับ ถ้าเฮดอย่างเดียวก็ประมาณ5พัน ส่วนอื่นแล้วแต่องค์ประกอบครับ

พระรามสามเร่อพี่ เจิ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้