ขอความช่วยเหลือ กลิ่นเข้ารถครับ ปุ่มที่ไว้กดสลับ ก็ไม่ขึ้นไฟ แก้ไขยังไงได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Panatakrit Yamsual, 4 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความช่วยเหลือ กลิ่นเข้ารถครับ ปุ่มที่ไว้กดสลับ ก็ไม่ขึ้นไฟ แก้ไขยังไงได้บ้างครับ

1. ปิดเลยครับ ซิลิโคนกะแผ่นฟิวเจอร์บอร์ดหรืออะไรก็ได้ ยาแนว ปิดรูไปเลย เพราะปกติก็ไม่ค่อยเปิด ถ้าเปิดทีมันจะรั่วเลย

2. รูมันอยู่ตรงไหนครับ ผมมือใหม่

3. รื้อแผงจิ้งหรีด ตรงที่ปัดน้ำฝนออกครับ อยู่ใต้นั้น

อยู่ฝั่งคนนั่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้