ถึงเวลาต้องเปลี่ยนแบตแล้วครับบ พี่ๆน้องๆ ช่วยแนะนำแบตน้ำกลั่นให้หน่อยยี่ห้อไหนดีครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Toey Boonwichai, 3 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toey Boonwichai

Toey Boonwichai Guest

0
    0
    0
    ถึงเวลาต้องเปลี่ยนแบตแล้วครับบ พี่ๆน้องๆ ช่วยแนะนำแบตน้ำกลั่นให้หน่อยยี่ห้อไหนดีครับ กี่แอมป์ดีครับ B14 เดิมๆครับ

2. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ 3k กำลังเข้ากลางปีที่3 แล้วคับ อีกคันr11 ของพ่อfb เพิ่งลองใช้ ก่อนหน้า ยัวร์ซ่า 3ปี 3เดือน คับ แต่เราต้องมั่นเช็คระดับน้ำกลั่นในแบตคับ บ้านผมเช็คสัปดาห์ละครั้ง ครับ แล้วตอนนี่คุณใช้ของอะไรอยู่คับ

3. Toey Boonwichai

Toey Boonwichai Guest

0
    0
    0
    ใช้ของ gs อยู่ครับ ติดมากะรถตั้งแต่ปี 53 แล้ว เมื่อวานลืมเปิดไฟฉุกเฉินทิ้งไว้ไฟเลยหมด ก็เลยมาดูที่แบต งานเข้าเลย 555

4. ผมใช้ของโจรครับ 600 800 แล้วแต่มันจะเอากี่แอมป์มา

5. Kenta Ballboy

0
    0
    0
    3 ปีกว่าเน้อ ใกล้แระ น้ำฯแห้งไหมคับ ลองไปส่งชาร์จดูไหมคัย เพื่อใช้ต่อได้ ประหยัดตัง แต่เตรียมสายไฟพ่วงแบตไว้ท้ายรถด้วย กันพลาดคับ

6. Kenta Ballboy

0
    0
    0
    แพงไหมครับ พี่ตุ้ยคับ

7. ไม่รู้สิ ถ้าถามผม Gs โอเคนะ ผมใช้ยุ

8. 3k 3ปีกว่า GS ก้อดี ผมว่าอยู่ที่คนใช้ด้วย

9. Stefan Micky

Stefan Micky Guest

0
    0
    0
    แบตฟรีดีสุด 55

10. แบตฟรีนี่คือลงมือขโมยเอง เออเพื่อพี่ลูกนึงนะ

11. Stefan Micky

0
    0
    0
    ผมกำลังเล็งๆของพี่นะแหละ 55

12. - -! รถพี่เลี้ยงงู

13. Stefan Micky

0
    0
    0
    ผมมีปืน 55

14. มีถั่วมั้ย

15. Stefan Micky

0
    0
    0
    ถั่วดำนะคับชอบมะๆ 55

16. Kenta Ballboy

0
    0
    0
    ขอโทษครับ 3เค ผมบี14 ติดเมื่อ เดือน3/55 คับ จำผิดคับ. ส่วนที่เข้ากลางปีที่3 เป็น es ครับ

17. Kenta Ballboy

0
    0
    0
    555 เดินไปดูมา เลยรู้ว่าจำผิดคับ

18. Kenta Ballboy

0
    0
    0
    ข้าวเหนียวถั่วดำมีประโยชน์นะคับ แต่อีกอันอะจึ้ยๆ

19. Kenta Ballboy

0
    0
    0
    ตอน r11 ลง fb. 1600-1700 บาทอะคับ มาถึงบ้านเลยคับ

20. สงสัยผมจะรับของโจร ร้านเดียวกับพี่ตุ้ย เปลี่ยนแล้วดีกว่าลูกเดิมเยอะเลย ^_^

21. Stefan Micky

0
    0
    0
  22. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ผมใช่fbอยู่ครับอีก5เดือนครบ4ปีครับ gsก้อดีครับ

GS ยาวปายยครับ ผมเปลี่ยนมา 1800

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้