พักหลังนี้ Si กระจกใสทั้งคันมาแรงจัง...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย วรากร โหมดพลาย, 27 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พักหลังนี้ Si กระจกใสทั้งคันมาแรงจัง สงสัยว่าตอนนี้เลิกติดฟิล์มดำครึ่งหลังกันแล้วเหรอครับ ต้องถามหน่อยเดี๋ยวจะคุยกับเค้าไม่รู้เรื่อง

1. เมื่อก่อนที่ฮิตก็เพราะเลียนแบบมาจาก EK9 Type R ตัว Type R นั้นกระจก 3 บานหลังจะเป็นสีดำ 3บานหน้า จะเป็นสีเขียว

2. แต่ด้วยยุคสมัยที่เปลี่ยนไป อะไรๆก็เปลี่ยนไป ทำให้หลังๆคนนิยมแบบกระจกใสมากกว่า

3. New Coupe Type-r

New Coupe Type-r Guest

0
    0
    0
    ของผมไม่มีฟิล์ม5555

4. ร้อนนนน แสบบ นะ

5. New Coupe Type-r

0
    0
    0
    ผมขับเช้ากับเย็นตอนเลิกงานคับ ไม่ร้อนคับ อิอิ

6. แคะขี้มูกนี้มองทั้งตลาด 555

7. New Coupe Type-r

0
    0
    0
  8. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    ร้อนครับ ถ้าคิดจะใส ตองดูชีวิตประจำวันที่เราใช้รถด้วยครับ 5555+ ผมนี่อยากกลับมาติดฟีลม์

9. New Coupe Type-r

0
    0
    0
    ผมว่า แอร์ออโต้ช่วยได้มากเลยคับ

10. ร้อนขนาดนี้ แอร์ ออโต้ ก็เอาไม่อยู่ นี้ขนาดมีฟิลมนะ ยังจะร้อนนน

11. คือทีถามเพราะ แต่ก่อนติดดำครึ่งคัน ก็ใช้บ้าง แต่หนึ่งปีผ่านมานี้ใสทั้งคัน รถไม่มีใครนั่งด้วย ตอนนี้จะกลับมาดำครึ่งคันเหมือนเดิมดีกว่า เลยมาถามดูว่าตอนนี้แฟชั่นไปถึงไหนแล้ว

12. ดำครึ่งคันหน้า ใสครึ่งคันหลังนะครับบ !!

13. Tanapop Pansang

Tanapop Pansang Guest

0
    0
    0
    รถผมใช้งานตอนเช้าคับ ฟิล์มก็ไม่ติด ไม่ได้ตามเทรนนะคับ แต่ไม่มีตังติด

14. ไม่ไหวร้อนมาก

15. NewZa Si

NewZa Si Guest

0
    0
    0
    ใสสสสๆ เพราะไม่มีเงินติด

16. ไม่มีฟิมเหมือนกันครับ แรกๆร้อนครับ แต่ตอนนี้ชินแล้ว 555

17. ร้อนครับ แต่ทนเอา 555

18. อยากร้อนบ้าง อะไรบ้าง แต่ข้างในไม่พร้อมม นี่จิ ครับ 555

19. ลาแล้วฟิล์มใส ไม่ไหวจะเคลียร์

20. อยกาหล่อต้องทนครับ แต่น้ายังเป้นเทรนในอดีตยุคเก่า 555 รถมือปืน ดำทั้งคัน ^^

หล่อ แต่ตัวดำ ไปไหนคนเดียว ลูกเมียไม่ไปด้วย จอดจนผ้าเบรคติดจานเบรค ต้องยอมติดฟิล์มใหม่ ไม่งั้นจอดจนพัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้