ใครว่างๆเบื่อๆเซ็งๆ ไปเดินเล่นกันได้นะครับ ตลาดนัดยามเย็นแฝงกลิ่นอายสวนสนุกในวันวาน...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 28 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครว่างๆเบื่อๆเซ็งๆ ไปเดินเล่นกันได้นะครับ ตลาดนัดยามเย็นแฝงกลิ่นอายสวนสนุกในวันวาน เปิดทุกวันอังคาร พุธ เสาร์ และอาทิตย์ ครับ ในตลาดมีร้านพี่ๆน้องๆเราไปขายด้วย คือร้านของน้อง Yod SI และร้านเสื้อน้องผม Blacklimited เพื่อนๆท่านใดว่างเรียนเชิญครับผม

1. ไปแน่นอนครับ

2. ดีเจโก้ ดีเจ โก้ แวะไปอุดหนุนน้องๆด้วยนะ ท่านดีเจสุดหล่อ

3. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคร๊าฟฟ หารายได้เสริม ซื้อ น๊อตล้อ คับพี่

4. Chor Shake สวนสนุกแดนเนรมิตเก่าเลยครับ แต่บางคนอาจเกิดไม่ทัน งั้นเอางี้ มันอยู่ถนนพหลโยธิน ตรงข้ามกับ โรงเรียนหอวัง ใกล้ๆเซ็นทรัลลาดพร้าว

5. แดนเนรมิต ยุคพี่เนี้ย มันสวนสนุกอันดับต้นๆเมืองไทยเลยละ ไฮไลท์ที่นี่ คือมีปราสาทเหมือนในนิทาน ซึ่ง หญิงจะชอบมาก เย็นๆได้ฟิวสุดๆ ฮี่ๆ

6. เสียใจเกิดไม่ทันT____T

7. Aris Totle ไปป่ะ

8. Aris Totle

Aris Totle Guest

0
    0
    0
    Ladysmith Chaiyabud. แหล่แต๊ว

9. Preaww Sanpakdee

Preaww Sanpakdee Guest

0
    0
    0
  10. Yod Wijit

0
    0
    0
    พี่ถึงบ่าย3 คับต้องรีบไปก่อน มอไซต์น่าจะจอดข้างในแถวปราสาทเลยมั้ง

11. Yod Wijit

0
    0
    0
  12. Aris Totle

0
    0
    0
    Yod SI ยอดเอาแบบกระดาษไมล์มาด้วยได้ป่าวคับ

13. Yod Wijit

0
    0
    0
    ไม่ได้เอามาครับพี่เติ้ลออกมาจากบ้านแล้วคับพี

14. Aris Totle

0
    0
    0
  15. Yod Wijit

0
    0
    0
  16. ไปชิวเบียร์กาน ฮี่ๆ

17. Yod Wijit

0
    0
    0
    มาเลยคร๊าฟ

18. Yod Wijit

0
    0
    0
    ใครเอารถมาจอดลานจอดรถฝั่งตรงขเามแดนเนรมิตร หลัง index นะคับ

19. ปั่นจักรยานไปนะ

20. Aum LoneWolf

Aum LoneWolf Guest

0
    0
    0
    ยังพอมีล็อคว่างอยู่มั่งไหมครับ

21. Yod Wijit

0
    0
    0
    มีคับ รีบมาจับจองได้เลย

22. Yod Wijit

0
    0
    0
    มาเลยพี่ก้องวันนี้คงไม่ได้ขายนั่งชิวกินเบี

23. ห้วยขวางเมฆครึ้มมาแล้วววว

24. ตกแน่ละแก่งป่าเถอะ

25. Yod Wijit

0
    0
    0
    Bankziiee Tanakornkittiyothinกำลังตกเลย ไอ้แบงค์มาตกเลยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้