เมื่อวานนี้ไปติดฟิล์มมา ก็เลยไปลองติดฟิล์มของ smartec40 เขียวใสมา ราคาถูกด้วย...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย วรากร โหมดพลาย, 29 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อวานนี้ไปติดฟิล์มมา ก็เลยไปลองติดฟิล์มของ smartec40 เขียวใสมา ราคาถูกด้วย แถมสีคล้ายกระจก dot 376 มากด้วย เลยเอามาฝากครับ เผื่อใครหาฟิล์มเขียวใสสีคล้ายๆของนอก ถ้าดูกลางแดดจะกลมกลืนมากครับ พอดีถ่ายในร่ม บานหน้าติดฟิล์ม บานข้างกระจก 376

1. Aum LoneWolf

Aum LoneWolf Guest

0
    0
    0
    สามบานหน้าเท่าไหรครับแล้วมันกันความร้อนได้กี่%ครับ

2. Ch Chanin

Ch Chanin Guest

0
    0
    0
  3. Ch Chanin

Ch Chanin Guest

0
    0
    0
    ราคาประมานเท่าไหร่ครับ

4. ผมติดบานหน้ามาลองดูสีก่อน แผ่นเดียว 1000 ครับ ส่วนเรื่องร้อนเนี่ย ยังไม่ได้ลอง เน้นสีเหมือนแท้ไว้ก่อน

5. Chean SI

Chean SI Guest

0
    0
    0
  6. Bank Pravit

Bank Pravit Guest

0
    0
    0
    ลองแล้วกันความร้อนได้ยังไง มาเล่าเปนความรู้ให้หน่อยนะคับ

ผมก๊ติดมาครับ รอบคัน3พัน ติดถึงหน้าบ้าน กันความร้อนได้ดีเลยครับ อันเก่าผมลามิน่าสีชาดำ60%ยังกันสู้ไม่ได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้