ซนจนได้เรื่อง !!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย โก้ ซิสเต้ม, 30 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ซนจนได้เรื่อง !!

1. Chean SI

Chean SI Guest

0
    0
    0
    หล่อ เบย อยากทำมั่งเท่าไหร่คับ

2. ยังไม่รู้ราคาเลยครับช่างแกยังไม่ได้คิดราคาครับน่าจะมี 5000 ครับแบบนี้

3. Chean SI

Chean SI Guest

0
    0
    0
    ขอบคุนคับ

4. Bank Pravit

Bank Pravit Guest

0
    0
    0
    สวยมากกกกคับ 5,000 รวมทำสีมั๊ยคับ ทำอู่แถวไหนคับ

5. ค่าเจาะอย่างเดียวครับ 5000 ผมทำแค่นี้ใช้เวลาไป 5 วันเห็นขั้นตอนการทำแล้วยากจริงครับช่างเจาะ+ช่างโป๊ว+ช่างสีแยกงานกันทำเห็นแล้ววุ่นวายดีแท้ว่าจะขอลดราคาอยู่เดี๋ยวถ้าช่างเขาคิดราคามาจริงๆจะแจ้งให้ทราบครับผม

6. นี่มัน โก้ เดอะฟาส นี่หว่า

7. Bank Pravit

Bank Pravit Guest

0
    0
    0
    ดีเจโก้ ดีเจ โก้ ใช้ตัวนี้เป็นโมแม่แบบแล้วทำงานไฟเบอร ์ขายในกลุ่มเลยคับน่าจะขายดีกลุ่ม EK ก็น่าจะสนใจ

8. งานใหญ่เลยนะนั่นโดนค่าโมอีก 55555555

9. รถแรงๆเหมาะถ่วงหน้าคับ...ออกได้ไม่ฟรีทิ้ง555

10. Sarapol Yam

Sarapol Yam Guest

0
    0
    0
    แนวนี้ สวยครับ น่าทำมั่งๆ 555+

11. Tong Si

Tong Si Guest

0
    0
    0
    ถ้าเอาฝ่าไปให้ทำแบบช่องเดียวประม่ณเท่าไหร่ครับ ไม่ต้องทำสีอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้