วันนี้ไปเดินเล่นตลาดแดนเนรมิตมา เลยแวะไปหาน้องยอด เพิ่งรู้ว่ายอดขายฟิลม์กันรอยโทรศัพท์...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 30 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ไปเดินเล่นตลาดแดนเนรมิตมา เลยแวะไปหาน้องยอด เพิ่งรู้ว่ายอดขายฟิลม์กันรอยโทรศัพท์ เสียดายเพิ่งติดไป แล้วก็เจอน้องเติ้ล แอบมาให้เจ้ายอดช่วยโมของใส่รถ ใครว่างก็ไปเดินเที่ยวกันนะครับ น้องยอดบอกสมาชิก Si ลดพิเศษครับ

1. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่เติ้ลที่มาอุดหนุนน้องนะคับ^^

2. Yod Wijit

0
    0
    0
    ขอบคุณท่านประธานด้วยคับที่ ยอม สละเวลาอันมีค่าให้เกียรมาเยี่ยมชมร้านนะคับ ขอบคุณคร๊าฟ

3. พี่ก็จะอุดหนุน แต่เอ็งไม่ทำให้พี่อะ บอกให้ติดกระจกรถให้หน่อย บอกทำไม่ได้

4. Yod Wijit

0
    0
    0
    ผมก็จะทำให้ท่านประธานไม่ยอมอ่ะ จะเอาฟิม ipad มาติดให้น่าจะใช้ซัก 20 แผ่น

5. ไม่ขนาดนั้นมั้ง

6. Yod Wijit

0
    0
    0
    ว่างๆมาอีกนะคร๊าฟ

7. Yod Wijit

0
    0
    0
    ว่างๆมาอีกนะคร๊าฟ

8. ไม่ไปละ น้องทำตัวห่างเหิน

9. Yod Wijit

0
    0
    0
    โถ่ เสียใจ...ท่านประธาน ถ้าไซต์คอท่านประธานได้เพื่อแสดงความไม่ห่างเหินผม จัดการแล้วคับ 5555

10. เดี๋ยวส่งแก็งนี้ไป

11. Yod Wijit

0
    0
    0
    เลิกแถวคับ...555

12. Yod Wijit

0
    0
    0
    Bankziiee Tanakornkittiyothin

13. Nuii Barday

Nuii Barday Guest

0
    0
    0
    ไปๆเจอกันนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้