ใครมีวิธีแก้รถรอบเครื่องสูงบ้างครับขอความรู้หน่อย

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย deaw 17, 24 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. deaw 17

deaw 17 New Member Member

9
    0
    0
    รถผมรอบเครื่องสูงอ่ะคับวิ่งประมาณ 100 - 110 รอบเครื่องปาไป 3พันกว่ารอบ ผมใช้รถ corona 3s ใครมีวิธีช่วยบอกด้วยนะคับ

2. deaw 17

deaw 17 New Member Member

9
    0
    0
    อีกอย่างใครมีวิธีแก้เสียงยางเสียดสีกับถนนบ้างอ่ะคับรถผมดังมากๆอยากขับเงียบๆบ้าง

3. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    เกียธรรมดา หรือ ออโต้ ครับ
    ส่วนเรื่องเสียง เป็นเพราะยางหรือ เสียงจากความผิดปกติของช่วงล่างกันครับ... หากเสียงยาง ถ้าไม่เพราะยางหมดสภาพก็เป็นเพราะเป็นพวกยางลายสปอร์ต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้