พรมผืนน้อย เล่นซะเคริดขัดยอกเลย!

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่ผู้ชาย คนนึง, 25 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พรมผืนน้อย เล่นซะเคริดขัดยอกเลย!

1. อยากได้จัง

2. มีอันเดียวติดรถนี่หละคับพี่ พอดีน้ำเจิ่งเลยต้องรื้อ!

3. ของผมรื้อไม่เป็นเลยตัดแบ่งครึ่งเลย555เสียของเลย

4. ของปาดข้างเกียร์ข้างขวานิดเดียวเองครับ(ออโต้)

5. น้ำขังสนิมกินผมรื้อมาขัดสนิมแล้วทาฟริ้นโค๊ดเลยคราวนี้ไม่กลัวสนิมแล้ว555

6. ผมรองบหลวงอยู่ครับ

7. เมียยังไม่ให้งบเลย

8. ผมเกียร์ธรรมดามันติดตรงที่กุญแจล็อคเกียร์นะครับ

9. ไม่มีอุปกรณ์และวันนั้นรีบไปหน่อยเลยเสียของยังนึกเสียดายจนทุกวันนี้เลย

10. Maha Che Kris

Maha Che Kris Guest

0
    0
    0
    รถผมก็เป็นน้ำนองเลย เราต้องอุดรูหรือไงครับ กลัวเป็นสนิมเหมือนกันครับ

11. แล้วเช็ดให้แห้งจอดตากแดดไม่นานก็แห้งครับ

12. จัดซีลีโคลนหน่อยจ๊าบเลยครับ

ดูตรงท่อน้ำทิ้งแอร์ด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้