สอบถามครับ วาล์วน้ำ ของ sr20 เป็นแบบไหนครับ ไปบอกที่ร้าน หยิบมาให้เห็นข้างกล่อง R13...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มงคล จันทะศรี, 26 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ วาล์วน้ำ ของ sr20 เป็นแบบไหนครับ ไปบอกที่ร้าน หยิบมาให้เห็นข้างกล่อง R13 มันใช้กันได้ป่าวครับ

1. วาวล์น้ำSR20DTEจะมีบ่าถ้าเป็นSR20DEจะไม่มีบ่าครับ

2. ส่วนด้านหลังจะเหมือนกันครับ

3. เครื่องผม ฝาขาวอ่ะครับ

4. เครื่องโบไหมครับ

5. ป่าวครับ

6. ฝาขาวฝาแดงใส่ได้หมดครับถ้าเป็นDE

7. แต่ตัวในรูปเป็นDETครับใส่DEไม่ได้ครับ

8. เครื่องตัวนี้ครับ sr20 มันเป็นรหัสตัวไหนครับ ที่หลังจะได้บอกร้านถูกอ่ะครับ

9. เปลี่ยนมาแล้วครับ เปิดแอร์สุด วิ่ง100กว่า ระดับไม่ถึงครึ่ง เมื่อก่อนแค่เปิดแอร์ ก็ครึ่งนึงแล้ว

สรุปเป็นรุ่นนี้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้