ล้อสองรุ่นนี้ใส่ ยางซีรี่60 ใส่รถรุ่นี้แล้วจะล้นตัวรถออกมากไหมรึพอดี

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pisi Ama, 26 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    ล้อสองรุ่นนี้ใส่ ยางซีรี่60 ใส่รถรุ่นี้แล้วจะล้นตัวรถออกมากไหมรึพอดี

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไม่ล้นคับ

3. ของผม 8.25/off25/15

4. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    ถ้าผมใส่ยาง 185/60/15 มันจะติดซุ้มล้อไหมครับ แล้วจะติดเวลาเลี้ยวไหมครับ แม็กกว้าง 7นิ้ว et 38 รถไม่ใด้หลดเดิมๆมีท่านใดใช้ไซด์นี้บ้างรบกวนขอแชร์เป็นความรู้ ขอรูปด้วยเด้อกลัวติดเพราะสั่งของออนไลน์ครับ ขอบคุณ

ไม่ติดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้