น้ำอะไร???...สงสัยท่อรั่ว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 21 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    น้ำอะไร???...สงสัยท่อรั่ว

1. หนูก็เจอช่วงสตาร์ทตอนเช้า

2. ปรกติ คับ

3. B'Ben Thanadon

B'Ben Thanadon Guest

0
    0
    0
    ปกติไม่ไช่หรอพี่

4. มันเผาไหม้ได้ดีและนำ้มันที่เราใช้มันสมบูญดีคับ

5. รถติดแก๊สปะคับ

6. ไอน้ำมันเข้าไปจับตัวคับ

7. Audy Moltar

Audy Moltar Guest

0
    0
    0
    นี่หมายถึงเครื่องยนเราเผาใหม้สมบูรณ์ครับ

8. พี่เทพ ถือว่ารถพี่ มีการเผาไหม้ได้สมบูรณ์ที่สุด คือรถเบนซิลที่ตอนสตาร์ทรถตอนเช้าครั้งแรก เดินเบาเครื่องยนต์รอบเดินเบาไปถ้าขบวนการและอัตราส่วน ไฟ+น้ำมัน+อากาศ ส่วนผสมสมบูรณ์จะมีหยดนืำหยดออกจากปากท่อไอิสียถือว่าเยี่ยมยอด ผิดพาดประการไดขออภัยด้วยครับ ไม่มีอะไรหน้าเป็นห่วงครับ

9. สงสัยเห็นสิ่งนี้แน่เลย

10. Sanea Kamentip

Sanea Kamentip Guest

0
    0
    0
    ของผมไหลนองเลย หมาที่วัดเยี่ยวรดท่อ55

11. Surin Buntang

Surin Buntang Guest

0
    0
    0
    น้ำแตกๆ...

12. แหม่ ๆ ทำเป็นสงสัย จะโชว์ว่าเครื่องดีสมบูรณ์ละเสะ ... หมั่นไส้พี่เทพ

13. การเผาไหม้ที่สมบรูณ์จะได้กรณ๊ใช้น้ำมันนะครับเราจะได้ H2O กับ CO2 ซึ่ง H2O ก็คือน้ำนั่นเอง และ CO2 คือคาร์บอนไดออกไซด์

14. อยากน้ำออกบ้าง ต้องทำไง (แก๊ส)

15. Sutep Sangthong

Sutep Sangthong Guest

0
    0
    0
    หมาฉี่ใส่ไว้แน่ๆ

16. Charlie Magpie

Charlie Magpie Guest

0
    0
    0
    เป็นอาการปรกติครับ ถ้าใช้แก๊สก็ลองสลับม่ใช้น้ำบ้างก็ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้