ขอถามครับ โดยปรกติแล้ว ความร้อนของรถพวกพี่ๆ มันอยู่ที่ ระดับเท่าไหร่ บางคนก็ ครึ่งนึง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sumet Fragile, 28 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sumet Fragile

Sumet Fragile Guest

0
    0
    0
    ขอถามครับ โดยปรกติแล้ว ความร้อนของรถพวกพี่ๆ มันอยู่ที่ ระดับเท่าไหร่ บางคนก็ ครึ่งนึง แต่ผมอยู่ที่ ครึ่งของครึ่ง แต่ผมก็เห็นหลายคนก็เป็นแบบเดียวกัน มันยังไงกันแน่ครับ

ของผมครึ่งของครึ่งถ้าเปิดแอร์วิ่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้