ประกาศ ประกาศ Football Club Si มาแล้ว เรียนเชิญสมาชิคที่สนใจเตะฟุตบอล สนุกๆ เล่นง่ายๆ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Natapong Khumroon, 5 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ประกาศ ประกาศ Football Club Si มาแล้ว เรียนเชิญสมาชิคที่สนใจเตะฟุตบอล สนุกๆ เล่นง่ายๆ กันเอง แบบพี่น้อง ไม่มีรุนแรง เพื่อสุขภาพที่ดี มาออกกำลังกายกัน สมาชิคใหม่ หรือ เก่า มากันน่ะครับ เป็น meeting ย่อยๆ เล่นกีฬา สนามฟุตบอล 5-6 คนครับ เริ่มวัน ศุกร์ที่ 7 พฤศจิกายน 2557 นี้ เวลา 21:30 น. ณ สนาม Soccerland ถนนเรียบทางด่วนรามอินทราหลัง waterside link แผนที่ >>

1. ลงชื่อไป 1 คนจ้า

2. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    ลงชื่อไป 1 คนครับ

3. ขอลงชื่ออีก1คนครับ

4. Asu Suwanarcha

Asu Suwanarcha Guest

0
    0
    0
    ไปด้วยอีก 1 ครับ

5. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    เจ้าบ่าว ระวังโดนเสียบขาคู่นะครับ

6. Asu Suwanarcha

Asu Suwanarcha Guest

0
    0
    0
    ใจเย็นๆจร้าเล่นเพื่อสุขภาพไงคุณKasit Jongjit

7. Kong Jone ขอรูปแผนที่ลงให้หน่อย มอดก้อง

8. ไปด้วยคับบบ!!

9. ขอบคุณที่ให้ความสนใจเจอกันครับ

10. Sarawut Rasuwan

Sarawut Rasuwan Guest

0
    0
    0
    สิ่งที่ผมคิด

11. พี่ครับผมขอโทดด้วย ครั้งนี้ไปไม่ไหวครับ ไข้ยังไม่หายเลยย ไว้แมทน่าจะพยายามไม่พลาดคับ

12. มีไปกันกี่คนละ

13. นับๆแล้ว 3

14. 2 ทีมอย่างต่ำ

15. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    Aunz Interistaz Boo Jakkaphat Boy Jakkapong Icesice Silanat พวกนายยังงัยๆ

16. 2 ทีมเลยเหรอพี่ มันเงียบๆนะ

17. เปนห่วง Kasit Jongjit จัง อ้วนๆ เวลาวิ่ง กัวเข่าพัง ฝาก kong Kong Jone ดูแลด้วยนะ

18. มีพีีฟ้าด้วย

19. มีคนมาจริงงะ

20. ตามิว อ้น เพื่อนเบส น้องผม

21. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
    ไปคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้