พี่ๆ si ครับ ใครพอมีกันชนหลังบ้างครับ ชี้เป้าที่ครับ ราคาย่อมเยาครับๆ งบหมดครับ ^^!...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Ronnachai Saewong, 9 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆ si ครับ ใครพอมีกันชนหลังบ้างครับ ชี้เป้าที่ครับ ราคาย่อมเยาครับๆ งบหมดครับ ^^! ขอบคุนร่วงหน้าคร๊าบบบ บ!!

1. ช่วงนี้หาในเว็ปยากนิดนึงคับ ลองโทรถาม YSC ดู ต้องสั่งแล้วรอสต็อก

2. ขอบคุนมากครับพี่กล้อง หาของถูก งบหมดครับ อิอิ^^!

3. เชียงกงน่าจะไวสุดคับพี่ฝากเพื่อนถือมา 2000 คับผม

4. ได้ครับๆพี่ ไว้ผมลองไปเดินๆหาดูครับมีอีกหลายรายการเรยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้