****สาวกDC5 แวะมาทางนี้โหน่ย********

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Dr_nook_es05, 6 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dr_nook_es05

Dr_nook_es05 New Member Member

22
    0
    0
    ปุจฉา...........พวงมาลัยDC5 เส้นผ่านศูนย์กลางเท่ากับพวงมาลัยเดิมESป่าวคับ

............เบาะDC5 นั่งเมื่อยตูดป่ะ........555 แก่แล้วกลัวปวดหลัง...............

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ห ม อ นุ๊ ก ช่ ว ง นี้ ร ว ย จั ด ช่ ว ง นี้

ซื้ อ แ ต่ ข อ ง ร า ค า แ ร ง

3. Dr_nook_es05

Dr_nook_es05 New Member Member

22
    0
    0
    ทิ้งทวนก่อนไปเรียนค๊าบ..........

4. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    พวงDC5 จะเล็กกว่าพวงเดิมครับ ขับสนุก........ส่วนเบาะแท้นั้งสบายอยู่แล้วครับไม่ต้องห่วง..จัดเลยครับใส่พวงDC5 แหกโค้งไม่เป็นไรครับ อิอิ(พวงมาลัยไม่เป็นไร แต่รถพัง) หุหุหุ

5. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    พวง DC5 วงอวบกว่าจับได้กระชับกว่า และเส้นรอบวงพวง เล็กกว่า พวงเดิม ES ครับคุณหมอ

เบาะ DC5 นั่งแล้วกระชับมากไม่ปวดหลัง แต่ขยับตัวลำบาก ละก้อลุกเข้าออกรถยากกว่าเดิมครับคุณหมอ

6. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
    อยากได้อยากได้ คนจนมีสิทธิ์มั้ยครับ

7. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    มีครายใจดีซื้อให้เรามั้งนะ

8. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    -พวงมาลัย DC5 จะเล็กกว่าขอเดิมครับแต่จะแพงกว่าพวงมาลัยคล้องคอนักร้องนะ....
    -ส่วนเบาะจะนั่งกระชับกว่าคงไม่ปวดหลังหรอกครับ
    แต่จะขึ้นลงรถลำบากนิดนึงเพราะปีกของเบาะจะสูงครับ
    ถ้าจะเอาสบายต้องใส่ของ EP3 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้