ซ้อมรอยลักยิ้ม

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 4 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    รถผมไม่รู้ไปโดยอะไรมาที่หลังคา เซ็งมากๆ เลย บุบ เลย ต้องหาคนที่ช่วยซ่อมลักยิ้มให้สักหน่อย ซึ่งช่างคนนี้ผมทำกับเค้ามานานมากเลยครับ 3 ปีเห็นจะได้ล่ะครับ ฝีมือดีเลยอยากเอามาให้ดู งานเนี้ยนครับ

มาทำมากี้ครั้งก็งานเนียนราคายุติธรรมครับ

2. NoTT

NoTT New Member Member

15
    4
    0
    พี่วิน ทำที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

พอจะมีเบอร์ติดต่อไหมพี่

3. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    ราคาขึ้นอยู่กับสภาพของแผลครับ เบอร์ติดต่อ คุณสิทธิชัยก็ 081-424-2368 ก็ลองคุยดูคับ พี่ใช้บริการเค้าบ่อย

4. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :cool::cool::cool:

5. Modcula

Modcula New Member Member

49
    1
    0
    ฝาหลังเปงรอย โดนราวตากผ้าล้มใส่

อยากทำมั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้