รูปมีตติ้ง yes in deed

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย RETRO SPEC, 9 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ไม่บรรยานะ ครับ ดูรูปกันเอาเอง มีทั้งสนุกและเศร้า :(

2. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
  3. RETRO SPEC

854
    24
    0
    เดี้ยวมาต่อให้นะ
    มืด ๆเวปมานโคตรง้อแงเลย

4. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    แจ่มๆๆ งามๆแต๋ เลย ขอบคุณนะคับผ้ม พี่ต้น ลง รูป Jeep ให้ด้วยนะละ อิอิอิ

5. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ขอบคุณครับ รูปสวยๆ

6. RETRO SPEC

854
    24
    0
  7. RETRO SPEC

854
    24
    0
    ขอ อภัยที่รูปเรา2คนอาจจะ เยอะไป เอิ้กๆ :(

8. RETRO SPEC

854
    24
    0
    หมดแล้วครับขอบคุณทุกคนที่ไปเมื่อวานครับ แล้วก็ขอโทษสําหรับต้าด้วยเรื่องรถ เสียใจจริงๆ ต่อไปคงไม่เอาอีกแล้ว ยังไงรอ ดูรูปจากอีก กล้องละกัน นะครับ

9. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    อย่างกับ สาวน้อยเริงร่ากลางสายฝนเลย สวยๆ ครับ

10. Tee@Abuser

740
    29
    0
    มาแบบเปียกๆเลย อิอิอิ ของคุณครับพี่ต้น

11. H U S T 7 E R

H U S T 7 E R New Member Member

15
    0
    0
  12. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    เอาน่า.... เรื่องดีๆเก็บไว้ เรื่องร้ายๆปล่อยทิ้งไป :) มาดูรูปกันต่อ อาจจามีรูปไม่ครบทุกคันที่ไปนะครับ ขออภัยด้วย..... แล้วเมื่อแผลหายเราจากลับมาเจอกันอีกทุกท่านน

เริ่มจากตอนเช้ากันเลย พอผมไปถึงก็เจอรถคันขาวจอดอยู่

13. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    ตามกันต่อไป.....

14. Tactice of city

168
    1
    0
    ช่วงบ่ายๆอาจจะไม่ค่อยมีรูปนะ เพราะผมลงไปขับค่อนข้างเยอะ แล้วก็เรื่องราวค่อนข้างเยอะ

15. Tactice of city

168
    1
    0
    สุดท้ายแล้ว ....

16. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    ไอ้คนที่มันเอา Civic EG ไปเล่นจิมฯ นี่มันเท่จิงๆ...

(แต่เสือกหลุดฟอร์มตอนถ่าย clip นี่ละวะ)

17. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    แจ่ม ครับ

18. ake sunny b11

ake sunny b11 New Member Member

81
    25
    0
    อยากเล่นมั่งจัง แต่ไม่เป็น

19. Tee@Abuser

740
    29
    0
    มาลองดูก่อนได้คับผม ไม่ยากอย่างที่คิด นะครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้