ขอถามหน่อยครับ nv ถ้าลากแบบนี้ วิ่งทางไกล รถลากวิ่ง 110-120 มันจะมีผลเสีย กับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nueng Basic, 28 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nueng Basic

Nueng Basic Guest

0
    0
    0
    ขอถามหน่อยครับ nv ถ้าลากแบบนี้ วิ่งทางไกล รถลากวิ่ง 110-120 มันจะมีผลเสีย กับ เพลาหรือเกียรรึป่าวครับ #รถเกียรธรรมดา

2. Tum Tumkung

Tum Tumkung Guest

0
    0
    0
    ลากไปไหนคับเพ่

3. ถ้าเกียร์ธรรมดาไม่เป็นไรแต่เกียร์ออโต้ไม่ได้ครับ ต้องให้ล้อยกอย่างเดียว

4. Nueng Basic

0
    0
    0
    รถหนักขับ ไปงานไกลๆลำบากคัพ อยากเอาดีแม็กลากคัพ

5. Nueng Basic

0
    0
    0
    เผื่อเทศกาลไปเที่ยวบ้านต่างจังหวัด จะได้เอาไป 2คันคัพ

6. เกียร์ออโต้ลากได้ไม่เร็วครับ พังเลยเคยลาก60กม.

7. ลากได้คับ ทำหูยึดแข็งแรงไปได้สบายเลย

8. Paul Speedstar

Paul Speedstar Guest

0
    0
    0
    ลากแบบนี้ป่าวครับทางเรียบๆก็สบายๆนะละเหยียบมิดก็ได้แค่100(หรือเครื่องมันไม่แรงคนเดียวก็ไม่รู้) ไปกลับพัทยา ไปกลับบุรีรัมย์ จริงๆเกียร์มันจะทนถ้าไม่เบรคๆ เร่งๆ

เกียร์ออโต้ไม่ได้นะครับ ถ้าmtก็เต็มที่เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้