#สอบถาม NV GA16 เข้าเกียร์ R แล้วเตะคันเร่งมันไม่ถอยหลังครับ มีแต่เสียงเตะคันเร่ง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธนดิษย์ ทองปานดี, 28 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    #สอบถาม NV GA16 เข้าเกียร์ R แล้วเตะคันเร่งมันไม่ถอยหลังครับ มีแต่เสียงเตะคันเร่ง เกียร์อื่นใช้ได้ปกติ เป็นอะไรหรือครับ

1. ค้นในกูเกิล หรือ รอ ต่อไป

2. กะะะะะกลับบบบบ้านนนนนเก่าาาา

3. เตรียมเงิน

4. คลัชคงไม่เข้าใจ

5. Virgincaraudio Chan. มาบอกหน่อยอาการเดียวกัน..อิอิ

ถ้าอาการนี้ของผมที่เคยเจอนะครับ "คลัชพัง"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้