ขอปรึกษาครับ เวลาเลี้ยวสุดมีเสียงดังครืดๆ ต้องแก้ที่ตัวไหนครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อั๋น ยักษ์แสด ยักษ์แสด, 30 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอปรึกษาครับ เวลาเลี้ยวสุดมีเสียงดังครืดๆ ต้องแก้ที่ตัวไหนครับ

ดูเเร๊คพาวเวอร์มีร่องลอยรั่วหรือไม่,น้ำมันอยู่ไม่ต่ำกว่าระดับ MIN หากไม่พบปัญหาดัวกล่าวเเนะนำให้ท่านขึ้นเเม่เเรงให้ล้อลอยอิสระทั้ง2ล้อ เเล้วหมุนพวงมาลัยซ้ายที ขวาทีไปเรื่อยๆเป็นการไล่อากาศในระบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้