อยากใส่ไฟตัดหมอกให้น้อง b14 คับ เดิมๆไม่มีมา หาสายหน้ารถก็ไม่เจอ ต้องทำยังไงบ้างคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kobori Porch Nattaphon, 24 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากใส่ไฟตัดหมอกให้น้อง b14 คับ เดิมๆไม่มีมา หาสายหน้ารถก็ไม่เจอ ต้องทำยังไงบ้างคับ

1. กันชนหน้ารุ่น 2 ป่าวคับ ผมมีสปอร์ตไลท์ตาเพชรพร้อมทับทิบ สวยๆ ใสๆ คู่ล่ะ 2,500 คับ จ้างช่างใส่และเดินสายไฟประมาน 300 บาทคับ

2. ของแกมันตัวแรก ต้องไปซื้อคลองถมมาติด

3. ของผมใส้ได้ปะพี่ตุ้ย

4. ใช่ๆแบบปลายดาบ ปรือแบบตรงใส่ได้

5. อัลไลยยย เอาน้ำมันเครื่องมาลงทำไม

6. ไม่ใช่แบบนี้ เขาเป็น B14 ตัวแรก

7. ติดแบบไอ้คันนี้ก้อได้ รถใครไม่รู้

8. สรุปแว้ต้องเดินสายแยกเอง ถูกต้อง

9. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    กันชนรุ่น1 ติดปลายดาบคับ ^^

10. จะติดแบบนี้หนะครับ เอาไว้ตรงกระจัง

11. ต้องต่อสวิตใหม่เดินสายใหม่

12. ผ่านรีเรย์ด้วยนะคับ

13. รีเรย์ตัวเดียวกันกะไฟหน้าปะคับ ได้หาซื้อถูก สรุปว่าเดินเองทั้งเส้นเพราะไม่มีสายมารอเหมือนรถใหม่ๆแม่นบ่

แยกเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้