หลอด LED นี้มันใส่ตรงหลอดไฟแอร์ได้ป่าวคับพี่ๆ ผมไปซื้อมาใส่แร้วไฟมันไม่ติด...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jeff Anirut KumPa, 27 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    หลอด LED นี้มันใส่ตรงหลอดไฟแอร์ได้ป่าวคับพี่ๆ ผมไปซื้อมาใส่แร้วไฟมันไม่ติด สลับขั่วแร้วก็ไม่ติด

1. หาสายไฟต่อเข้าขาหลอดดูติดไหมครับ

2. แร้วตัวนำไฟอะคับจะต่อเข้าอะรัย

3. แบต สายไฟ หลอด ลองดูก่อน ติดไหม

4. ติดคับพี่เจิ้น

5. ครับถ้าต่อหน้าปัดแอร์จะติดก็ตอนเปิดไฟหรี่นะครับ

6. เดี่ยวลอง

7. ไม่ติดเรยพี่เจิ้น

8. แร้วหลอดนี้มันเอาไปใส่ตรงไหนได้อีกครับ เสียดาย

9. อันนึ้แล้วแต่จะแปลงแล้วอะ

10. จะบอกว่าติดแร้ว พี่ ลองไขควงเขี่ยๆ เบ้าที่เสียบหลอดดูดูติดเฉยเรย

11. ขอบคุนพี่ เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ

12. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    ว่างถ่ายรูปให้ดูหน่อยแสงสว่างสวยกว่าของเดิมๆ ไหม #ไว้ตัดสินใจมั่ง555

13. สีน้ำเงินแปลกตาดีคับKenta Ballboy คู่ ละ150 B

14. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    เขี้ยวไฟที่หลอดมัน เรียบเกินไป ลองหาอะไร ถ่างๆ เเงะๆมัน หน่อย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้