ไม่ทราบว่าตอนนี้ อู่ วิกรมยังรับผลิต รถ Kart รึเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Personal-Boost, 16 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Personal-Boost

Personal-Boost Guest

0
    0
    0
    ผมอยากมีรถส่วนตัวครับ แต่จะให้ซื้อ เฟรมมือหนึ่งคงจะงบไม่ถึง ส่วน มือ สอง ผมก็ไม่มีความรู้มากกลัวจะโดนหลอก
    หลังจากหาข้อมูลมาสักพักทำให้ทราบว่า รถ Kart ของ อู่ วิกรมนั้น มีชื่อเสียงมากในอดีต

http://www.vikromsgarage.co.th/kart/index.htmlนอดีต (NKT kart)

1)ไม่ทราบว่าคุณภาพเป็นอย่างไรบ้างครับเมื่อเทียบกับ เฟรมนอก

2) ยังมีผลิคอยู่ไหมครับแล้วราคาประมาณเท่าไหร่

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกความเห็นครับ

2. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    NKT

สวัสดีครับ

เคยคุยกับคุณวรกุล และ ไปพบ engineer ฝ่ายที่ ทำรถ kart ทราบว่า เลิกทำแล้วครับ แต่ มี ทำ รถ kart แบบ สวนสนุก ส่ง ออกต่างประเทศ ซึ่งตอนที่ คุยกัน ก็ร่วม 2 ปี มาแล้วครับ ตอนนี้ไม่ทราบว่า ยังมี ส่งออกอีกหรือไม่

ลองโทรไปอู่วิกรมดูซิครับ แต่ ราคาก็ไม่ถูกนะครับ ผมสอบถาม เห็นว่าเคยขายอยู่ 80000 กว่า บาท เฉพาะ frame ใหม่

กรณีซื้อมือสอง ลองสอบถาม สนาม MSL หรือ มาคุยกับ เพื่อนๆ ที่ สนาม ก็ได้ นะครับ เพราะ ทางสนาม หรือ เพื่อนๆ ดูเป็น หาของดี สมราคาน่าจะได้ อยู่แล้ว เพียงแต่อาจจะต้องรอบ้าง

หวังว่าคงเป็นข้อมูลได้บ้าง ขอให้ โชคดีครับ

3. Personal-Boost

Personal-Boost Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณ คุณ Thana สำหรับข้อมูลครับ

4. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    ไม่ผลิตแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้