ขอคำแนะนำครับ งบน้อยแต่รักการขับโกคาร์ท

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย GEMu, 3 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GEMu

GEMu New Member Member

72
    0
    0
    คือปีใหม่นี้ ผมมีงบอยู่ประมาณ5พันกับโกคาร์ท อยากลองซื้ออถปกรณ์อะไรดู คิดว่าจะลงเรียนคอสของ MSL ประมาณปลายเดือน เพราะว่า รด จบแล้ว สอบเกรดเปียโนจบ แล้วจะไปเรียนกันครับพี่ไก่

ส่วนสองพันห้าที่เหลือ อยากซิ้ออุปกรณ์ดู ไม่ทราพแนะนำอะไรครับ งบต่ำ อยากได้หมวก Index แต่ร้านคุณหนูก็เลิกพ่น ผมเลยไม่รู้จะไปพึ่งใครเพราะงบต่ำ ร้านอื่นคงไม่รับทำ

รบกวนพี่ๆสมาชิกแนะนำด้วยครับ

ปล. คุณ NU ตอบ PM ผมด้วยนะคร๊าบ

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D แนะนำว่าอย่างแรกที่จะต้องเตรียม มาเพื่อเรียน คือ ถุงมือครับ การขับหลายๆ ชม.จำเป็นมาก....

ส่วนเรื่องหมวก แนะนำว่า ลองตัดสินใจเองครับ.....อย่ายึดติดกับ ยี้ห้อ มีใว้เพื่อป้องกันตัวเราเองครับ...

3. GEMu

GEMu New Member Member

72
    0
    0
    ถุงมืออะไรดีครับพี่ไก่ ผมชอบ FOX อ่ะ สวยดี ราคาไม่ถึงพัน แต่ไม่รู้ใช้ได้ป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้