ฝากของให้แนวซิ่ง

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย donutjovi, 10 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    ลองเปรียบเทียบดูนะต้น

2. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    นี่ FONT ที่ถูกต้องเลยใช่ป่าว พี่โจ้........เพราะสัง เกตุ RS ตรงตาม ญี่ปุ่งเปะ
    ฟ้อนบ้านเรา ไกล้เคียงก็ได้แค่ ธนาพร หรืออะไรนี่แหละ...........แต่ผม ดรีฟจาก
    กล่องโมเดลไว้แล้ว....................เด๋วจะเอามาให้ดูครับ...........ส่วนขนาด
    ตามใจฉันเลยครับ............

.แต่เท่าที่ผท สังเกตุ บ้านเรา จะเอาสติ๊กเกอร์ สีทองด้านมาตัด.........ถ้าไปที่ธนบุตร
    ตรงมาบุญครอง..........มันจะมี สีทอง ให้เลือกหลาย เฉด สีที่ตรงมันน่าจะออกทำ
    อมดำ นิดๆๆ หรือป่าวพี่โจ้..........ผม เดาเอานะพี่.............ว่าแต่พี่โจ้ไปเอามาจากไหน

3. smlrf

smlrf Member VIP

81
    2
    8
  4. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    อิอิอิอิอิอิอิอิอิ

5. donutjovi

240
    1
    18
    รูปนี้มาจาก yahoo auction ครับ
    พอดีต้นเค้าตัดมาให้พี่ แต่พี่เล็งแล้วมันต่างกันพอสมควร เลยเอามาให้ต้นแกะให้ใหม่อีกรอบ
    ถ้าเสร็จแล้ว รถพวกเราก็จะได้มีสติ๊กเกอร์ราคาย่อมเยาว์ เหมือนแป๊ะไว้ติดกันด้วยไง

เพราะชุดนี้ถ้าสั่งญี่ปุ่น..................พี่ว่าสั่งไฟท้ายก็ราคาใกล้เคียงกัน

6. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

7. donutjovi

240
    1
    18
    อู้....หลับไปดูราคาอีกที 12,800 เยน สำหรับชุดนี้
    ซื้อไฟท้ายเทาได้ตั้งสองชุด ท่าจะบ้า !!

เป็นไงแล้วครับน้องแนวซิ่ง ส่งข่าวบ้างน้า

8. lorkode

552
    1
    0
    แต่ อันนี้จาก หล่อ ไทย แลนด์.........จากกล่องโมเดลเลย
    FONT ตรงเป๊ะ ไม่มีผิดเพี้ยน..........ดร๊าฟโดย Illustrator
    ใครจะเอา ยกมือขึ้นเด้อ...........
    เด๋วเช็คราคาตัดก่อน..........เด๋วติดแล้วจะเอามาให้ดู......ครับ

ใครจะสั่งจอง โทรบอกหล่อนะ.............081-4063500

และนี่ล่าสุด สีทองจ้า.....ครบๆๆเลย

และนี่ตอนติดแล้ว...............55555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤศจิกายน 2007
  9. donutjovi

240
    1
    18
    น้องพี่นี่น่ารักสุด ๆ :D

10. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ราคาละพี่ จะได้สั่งมั่ง อิอิ

11. donutjovi

240
    1
    18
    ไปถ่ายที่ไหนเนี่ย เหมือนหน้าบ้านพี่เลย :D

12. lorkode

552
    1
    0
    บ้านแฟนคับ พี่โจ้ .............. หน้าตาเหมือนบ้านพี่เลยชะมะ
    55555555...................เด๋วราคาจะมาบอกเด้อ ....พอดีร้านติ๊กเกอร์ปิด
    วันอังคารถึงเปิดเด๋วจะรู้ราคานะคร๊าบ

13. lorkode

552
    1
    0
    มาแล้ว ครับ พี่น้อง ราคา.................สีทองคู่ละ...800
    สีดำ เป็นดำด้านนะจะ ติ๊กเกอร์ ธรรมดา ..คู่ละ........500
    ไม่มีบริการส่งไปรษณีย์นะจ๊ะ อยากได้ มาเอาเอง เด้อ

สีทองแพงเพราะ ไม่ใช่ติ๊กเกอร์ ในนี้นะจ๊ะเป็นติ๊กเกอร์สั่ง
    ซื้ออย่างต่ำต้อง 5 เมตรขึ้นไป
    แพงหน่อยแต่เป็นสติ๊กเกอร์ PVC อย่างดีเลย ทนทาน
    หนากว่าติ๊กเกอร์บ้านๆๆเยอะ

ใครสนใจจองคืนนี้เลยนะจ๊ะ พรุ่งนี้จะสั่งตัดแล้ว
    จะได้รู้ว่าใครเอามั่ง............อ่อ ใครสั่งช่วยโอนตังมาด้วย
    เด้อเด๋วจะบอกเลขบัญชีอีกที ไม่มีตัดเผื่อเลือกนะคับ......ตัดแล้ว
    แค่ไหนแค่นั้นนะจะ ถ้าสั่งใหม่ อีกราคานึง

ตังหมด.........................................................:
    D:D:D:D:D:D

14. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    อิอิอิอิอิ

15. donutjovi

240
    1
    18
    สองที ครับน้อง
    ได้ของเมื่อไร จะรีบบึงไปเอาถึงหน้าบ้าน :D

16. lorkode

552
    1
    0
    ของได้วันนี้จะพี่โจ้..........ใครสั่งไว้ เตรียมตังไว้ด้วยนะ
    หมดตูดแว้ว กะลัง ตกงาน ด้วย เด๋วกินแกลบ เเน่ๆๆเลย เดือนนี้งะ

17. donutjovi

240
    1
    18
    กำ ทำไมเร็วจังฟะ กะว่าอีกสองเดือนนะเนี่ย จะได้หยอดกระปุกไว้เดือนละ 400 :D

18. lorkode

552
    1
    0
    55555............................จัดให้เอาใจ แนวซิ่ง
    5 เมตร ตัดได้ 5 ชุดเท่ากับ 10 คู่..........หมดแล้ว นะจะ
    ใครจะเอาต้องรอเด้อ ติ๊กเกอร์แพง..........มั๊กๆๆๆ
    แปะแล้วตามรูป.............คับ ตอนนี้ของหมดนะคับ.....
    ติ๊กเกอร์แกะง่ายไม่ยับ.........คับ รับลองของนอกแต้ๆๆเด้อ
    ขนาดตรงตามสเป็คเจแปน เดะๆๆ.........เพราะเร็งและแก้กันจนตรงแล้ว

ของคนที่จองไว้มีดังนี้ ตอนนี้เหลือสีทอง 1 ชุดยังไม่มีเจ้าของ

พี่โจ้....สีทอง......1 ชุด ตัดแล้ว
    เติ๊ด......สีทอง......1 ชุด ตัดแล้ว
    อสูรกายจรวดติดเด้ก.............ไม่ระบุสี...ยังไม่ตัด
    เส็ง ไม่ระบุสี........ยังไม่ได้ตัด
    กลอฟ บี 11....ไม่ระบุสี ......ยังไม่ตัด

สีดำยังไม่มีคนสั่งทำนะคับ
    จะเอาต้องโทรบอก.............081-4063500 หล่อ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤศจิกายน 2007
  19. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    จัดมา 1 อันนะจ๊ะ ขอจองไว้อันนึง

20. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    สวยๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิอิอิอิ

21. donutjovi

240
    1
    18
    หล่อเลยทั้งรถทั้งคน ส่วนเรื่องตังค์ เดี๋ยวโทรหานะจ๊ะ

22. donutjovi

240
    1
    18
    เงินจัดให้แล้วนะน้อง ส่วนของฝากไว้ก่อน
    แต่ถ้าวันไหนผ่านไปบ้านพี่ช่วงเย็น ๆ ก็ไปฝากน้องพี่ไว้ได้นะ

23. lorkode

552
    1
    0
    ขอบคุณครับพี่โจ้.......เด๋วเสาร์นี้เอาเข้า ไปฝากไว้ให้นะคับ

ส่วน แบบ ผม ขอปิดการ จำหน่าย นะจะ........ใครอยากได้
    คงต้องดิ้นรนหากันเองนะจะ.....เพราะลบไฟล์แล้ว...........
    กะจะให้เป็น LIMITED EDITION.........ผลิตแค่ 5 ชุดคับ

24. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    ไม่กล้าแปะง่ะ

กลัวเสีย ใครมี ทริป เด็ดๆในการแปะมั่งงับ

25. lorkode

552
    1
    0
    เออเติ้ดเอ้ย...........ถ้าไม่กล้าแปะเอามาติดวันมีทติ้งก็ได้
    เด๋วแปะให้ เออพี่ลืมบอกทริค การแปะ หวะ.........มันมี2วิธี
    อย่าใจร้อนเด๋วแปะให้...........เสียแล้ว หมดเลยนะจะ.....

เพราะแบบดันไม่ได้เซฟ........ร้านก็ลืมถามเรา ลบไปแล้ว

26. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    งั้นจัดให้หน่อยนะงับ อิอิอิ

แล้วเจอกันนะงับ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้