พี่ๆคับ รบกวนหน่อยน่ะครับ ผมตามหาคอไอดีB18ฝาแดง ยกชุด พี่คนไหนพอมีชี้เป้าทีครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Ronnachai Saewong, 14 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับ รบกวนหน่อยน่ะครับ ผมตามหาคอไอดีB18ฝาแดง ยกชุด พี่คนไหนพอมีชี้เป้าทีครับ เจอแต่ราคาแรงๆ ถ้าใครมีฝากทีน่ะครับ ขอบคุนมากๆครับ

1. มีครับ 4500

2. ยกชุดเรยป่ะครับพี่

3. มีแค่คอครับ ไม่รางหัวฉีด เซนเซอหลังคอ

4. สงสัยจัดชุดใหญ่ 5555

5. ลิ้นอ่ะครับ คือจิงๆผมไม่เอารางกับเรกูเรค เพราะจ่ะใช้ของแต่งอ่าครับ

6. ลิ้นมันมีแต่ของ B16B

7. ได้โอกาศทำใหม่ก๊ทำตามงบเรยครับพี่โก้ อิอิ หาของแบบประหยัดสุดๆ 555

8. ซื้อลิ้นแยกอีกประมานเท่าไหร่ครับ ถ้าของ18

9. สู้ๆคร๊าบบบบบ

10. ขอบคุนมากครับผมๆๆ

11. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    ลิ้นพี่น่าจะมีเดี๋ยวไปค้นดูก่อน

ขอบคุนมากๆครับพี่อ๋อม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้