มาลงนามอวยพรวันเกิด เจ๊นก กันคับ อิอิ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย PONG DMAX, 6 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ก็ขอให้ น้องนก หรือ เจ๊นก หรือ ป้านก หรือ นางมารร้าย
    จงมีแต่ความสุขความเจริญ คิดสิ่งใดสมความปรารถนา
    รวยๆๆๆๆ จะได้มีตังมาแต่งรถ ทำศัลยกรรมความงาม
    และ แฮป ปี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หลายๆ...อิอิ..

2. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    happy birthday ครับ

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

3. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    วันเกิดรึ มีความสุขมากๆนะ ขอให้สวยๆๆ

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ทศสะเทพไม่ชวนน้องเค้าไปเป็นเทพธิดาอีกองค์หละ....:D

5. nok3434

nok3434 New Member Member

474
    1
    0
    * ! * ขอบคุณลุงโป้ง มากๆนะค่ะ
    ขอให้แฮปปี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    หลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเหมือนกันนะค่ะ

6. nok3434

474
    1
    0
    ขอบคุณนะค่ะ:D:D:D

7. nok3434

474
    1
    0
    ขอบคุณค่ะท่านเทพ
    ขอให้มีความสุขเช่นกันนะจ๊ะ:D:D:D

8. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D:DHBD:D:D

:D:Dสวยวันสวยคืน...แต่ห้ามสวยเกินหน้าเกินตาเค้านะ...อิอิ....สมหวังในทุกๆเรื่องนะคะ.....:D:D

9. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
  10. boat_U12

boat_U12 New Member Member

136
    0
    0
    :):) Happy Birthday ....คร้าบบบ...บบบบ...บบ.:):)

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เรดติ้งดี.......อิอิอิ..

12. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    HBD คับคุณ นก

13. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0
    Happy Birthday ครับ สุขภาพแข็งแรง สวยขึ้นๆ ทั้งคนและรถครับ

14. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool: เอ้า................
    Happy (py เดียวพอ เป็นผู้หญิง) Birth Day ฮับป้า.........

อิอิ
    :cool:

15. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool: เอ้า................
    Happy (py เดียวพอ เป็นผู้หญิง) Birth Day ฮับป้า.........

อิอิ
    :cool:

16. muhammatu

muhammatu New Member Member

286
    2
    0
    happy birthday ครับ ขอให้ผมตั้งเยอะๆ(ไว้ไปทำรถ)อิอิ

17. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    .Happy Birthday ครับ สมหวังทุกประการครับน้อง........:):)

18. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    สุขสันต์วันเกิดจ้า แก่ไปอีกปี
    รักษารอยยิ้มไว้นะ

19. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ......................บ้า นกครบแซยิดแว้วววววววว..................อิอิ...........มีความสุขมากๆนะครับ.........พี่นิว......พี่หญิง

20. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์ด้วยครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ :D

21. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    มี ฟาม สุข มากๆนะคับคิดอะไรก็ได้สิ่งนั้น

22. kunyos

kunyos New Member Member

168
    0
    0
    ไม่รู้ว่าช้าไปรึป่าว

ขอให้คุณนกมีความสุขคิดสิ่งใดขอให้สมหวังทุกประการนะครับ Happy Birth Day ครับ

23. nok3434

474
    1
    0
    ขอบคุณพี่โต้ง(พ่อแม่ลูก)มากค่ะ
    ขอบคุณพี่อ๊อดมากค่ะขอให้มีความสุขเช่นกันค่ะ
    ขอบคุณพี่หนุ่มมากค่ะ แน่นอนค่ะจะรักษารอยยิ้มไว้มัดใจหนุ่มๆอย่างดีค่ะ
    ขอบคุณพี่ต่อนะค่ะขอให้พี่ต่อหล่อขึ้นๆๆๆๆๆค่ะ
    ขอบคุณพี่นิวกับเจ๊หญิงมากๆๆๆๆๆๆค่ะน้องยังสาวอยู่นะยังไม่แก่จ้า อิอิ
    ขอบคุณพี่กล้วยมากค่ะ ขอให้น้องบัวรักพี่กล้วยมากๆเน้อ
    ขอบคุณแน๊ตตี้ไม่ต้องห่วงเราสวยเสมอกันย่ะ แต่ความสดกับความใสเราแน่กว่าแน๊ตตี้เยอะ
    ขอบคุณน้องนนท์น้องผู้น่ารักจ้า(หายไปจีบสาวป่าวน้อง)อิอิ
    ขอบคุณกล้ามากค่ะ ขอให้กล้ามีความสุขรักเงาะมากๆนะจ๊ะ
    ขอบคุณแจ๊คมากค่ะ
    ขอบคุณ คุณboat u12 มากค่ะ
    ขอบคุณ คุณmuhammatu มากค่ะ แต่เราไม่ผมตั้งนะค่ะ

24. nok3434

474
    1
    0
    ไม่เป็นไรค่ะช้าแต่มาก็ขอบคุณมากค่ะ
    ขอให้มีความสุขเช่นกันนะค่ะ

25. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ง่ะ ๆ ๆ

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิอิอิ,,,,

27. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dช้าหน่อยแต่ชัว......Happy Birthday นะจ๊ะป้านกขอให้มีความสุขและสุขภาพร่างกายแข็งแรง:D:D:D

:D:D:DFrom บุ๊งบิ้ง&ฟูฟู่:D:D:D

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิอิอิอิ.....

29. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0

:D:Dเชอะๆๆๆๆ......สาวสวย 2 คนอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ซะแล้ว...อิอิ.....มีความสุขมากๆคะ...:D:D

30. nok3434

474
    1
    0
    ขอบคุณมากค่ะ มีความสุขเช่นกันค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้