มาลงชื่อคนเล่น NFS:ProSteet ออนไลน์กัน

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Tunza!, 3 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    ใครเล่น NeeD FoR SPeeD : ProStreet แผ่นแท้ แล้วเล่นแบบ ออนไลน์มั่ง มาลงชื่อกันหน่อย ผมจะได้ ADD ไป ชื่อ ID นะ ไม่ใช่สมญานามนะคร้าบบบ

สำหรับคนที่ยังไม่ได้ลงทะเบียนก็ให้ลงทะเบียนก่อน วิธีง่ายๆ เปิดเกมส์ เข้า online option แล้วก็เลือก EA Nation แล้วก็ ลงชื่อเข้าใช้ แล้วก็ สมัครสมาชิคใหม่ แต่ถ้าสมัครแล้วก็ เลือก ลงชื่อเข้าใช้ แล้วกรอก ID , Password ไป ถ้าสมัครสมาชิคก็ทำเหมือนสมัครทั่วไป พอสมัครเสร็จก็น่าจะเข้าได้เลยนหะ ถ้าไม่ได้ก็เปิดเมล์ดูก่อนแล้วยืนยัน ID ไป

2. Hanuman

Hanuman New Member Member

13
    0
    0
    เล่น ของ เพล3อ่ะ

3. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    พึ่งเล่นคับยังงงกับเกมอยู่เลย:D

4. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    กาดจอยังไม่ดีเลยบูม 555

5. xaou

xaou New Member Member

2
    0
    0
    เล่นไม่ได้อะครับตอนเข้าOnlineผมลงทะเบียนแล้วนะแล้วมันให้ใส่CD-Keyอะครับใส่ไปแล้วก็ไม่ได้มันขึ้นการลงทะเบียนล้มเหลวทำไงอะครับใครมีCD-Keyให้ผมมั้งจาได้เล่นOnlineได้ครับอยากเล่น ส่งมาทางเมล์ให้ทีครับ [email protected] ขอคุณครับ

6. RPS - 13 hotto

RPS - 13 hotto New Member Member

36
    0
    0
    third นี่เล่นทุกเกมส์เลย เหรอ

วันๆไม่ทำไรแล้วใช่ไหม เนี่ย อย่าทำตัวเหมือนพี่ ต้องสิ 555

7. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    -*-

เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้