ใครเล่นเกมส์ Drift2 ของเครื้อง PS2 บ้างครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย ANTILAG, 4 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ผมเล่นแล้วค้างอยู่ครับไม่มีจุดหมาย รถก็แข่งหมดทุกคันแล้ว ทั้งกลางวันและกลางคืน

แต่ยังไม่มีSlaher ออกมาให้เคลียด่านเลย ผมถึงตรงที่มีด่าน ASO กับ ZAO แล้วครับ

ผู้รู้รบกวนทีครับ เล่นมาจะ2เดือนละ ยังไม่ผ่านเลย ขอบคุณครับ

2. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    ต้องไปดูในรายชื่อรถที่เคลียร์ครับ มันจะมีคนขอเป็นเพื่อนเราอ่ะ ต้องสัเกตุดูมุมบนของจอครับจะมีสัญลักษณ์สีฟ้า ๆ ขึ้นมา

3. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ครับ แล้วคือเราต้องเก็บเพื่อนให้ครบหมดเลยหรอครับ รถเยอะมากเลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้