มาตามหา ศิษย์เก่า................เตรียมพัฒ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย AWD_IMP, 8 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    พี่ๆเพื่อนๆและน้องๆที่จบแล้วหรือศึกษาอยู่ มีใครบ้างครับที่เป็นศิษย์เก่าเตรียมพัฒ เพราะเท่าที่รู้ๆมารู้สึกว่าจะมีหลายคนที่แวะเวียนอยู่ในเวบแดงแห่งนี้นะ ผมชื่อเดียร์ครับ อยู่รุ่น18ครับ :) :)

2. joo_33

joo_33 New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ joo คับรุ่น 11

3. city_girl

city_girl New Member Member

10
    0
    0
    หวัดดีค่ะ...รุ่น 13....นุ้ยก๊าบบบบบบบ

4. AWD_IMP

1,260
    29
    0
    มีอีกไหมเนี่ย ใจคอจะมีแค่นี้หรืองายอ่า:confused: :p

5. Dynamite

Dynamite New Member Member

17
    0
    0
    ดีค๊าบ รุ่น 14 ครับ

วันก่อนวนเข้าไปในโรงเรียน เกือบจำไม่ได้

หลังแสตน ที่เคยเป็นที่นัดต่อยกัน เด๋วนี้เป็นบ้านพักหมดแล้ว hi so มากๆ

ใครพอรู้วันคืนสู่เหย้า บ้างคับ อยากไปเหมือนกันนะ

6. HONDATA .. ON'

HONDATA .. ON' New Member Member

52
    0
    0
    เตรียมพัฒนาการ ปะคับ ถ้าใช่ก็

รุ่น 19 คับพี่ๆ ทั้งหลาย

7. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    หวัดดีค้าบ ........:D

รุ่น 15 ค้าบ........แต่เรียนแคต่ ม.ต้นเองง่ะ.....ม.ปลายไปต่อที่อื่นแระ:cool:

8. c v e gic

c v e gic Member Member

46
    1
    8
    หวัดดีพี่ๆค้าบบบ รุ่น 19 ครับ

9. HONDATA .. ON'

HONDATA .. ON' New Member Member

52
    0
    0

ดีว่ะ รุ่น 19 เย้ เย้

:D :D :D

10. HONDATA .. ON'

52
    0
    0
    อ้าวหายไปไหนกานนะเนี่ย

เมื่อวานก่อนขับ ผ่านเลยแวะเข้าไปดู

ตอนกลางคืนนะ แปลกตาไปเยอะ

แต่นึกถึงภาพ สมัยตอนเรียนด้ายเลย

11. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    พึ่งรู้นะเนี่ยว่าโป้ยเป็นรุ่นน้องเตรียมพัฒน์
    พี่รุ่น 8 ฮ่าๆๆ แก่ฉิบ

12. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เอ๊า!! แล้วไม่บอกกัน ไม่รู้นะเนี่ย (หวัดดีคับลุง เอ๊ย พี่ส้ม อิอิ...) :D ห่างกันซะ 1 รอบ...:p

13. AWD_IMP

1,260
    29
    0
    ไปนัดเจอกันไหมครับ ที่ลานจอดรถโฮมเพลส แล้วพอได้เวลามืดๆก็ไปนั่งกินกันที่ร้านตรงเอื้อสุขดีไหม?

เด๋วนี้วันคืนสู่เหย้าไม่รู้มีเมื่อไหร่ ไม่ได้หาข่าวสารเล้ยยยยเรา:p

14. AWD_IMP

1,260
    29
    0
    ไปเถอะๆๆๆๆ ไปรื้อฟื้นความเป็นลูกพระเกี้ยวกัน:)

15. HONDATA .. ON'

52
    0
    0

เห็นด้วยนะคับพี่ มิทเตรียมพัฒน์

เด็กรุ่น 19

16. .....นู๋รุ่น 20 ค่า....

17. HONDATA .. ON'

52
    0
    0
    ว้าว มีรุ่นน้องด้วย

18. KUROKAWA

KUROKAWA New Member Member

70
    1
    0
    เด็กเตรียม ต้องเคยกินหมูกรอบ ก๋วยเตี๋ยวเป็ดร้านเจ๊เตรียมด้วยนะคับ

19. AWD_IMP

1,260
    29
    0
    อ่ะ..แน่นอนคร้าบบบบบ ที่แน่ๆใครที่เป็นสิงห์อมควันต้องซื้อบุหรี่ที่ร้านพี่โฉว และถ้าอยากกินอาหารตามสั่งอร่อยๆก็ต้องที่ร้านลุงซิ่ง :D :D :D

20. MaSaChi

MaSaChi New Member Member

2
    0
    0
    รุ่น 17 ครับ

21. AWD_IMP

1,260
    29
    0
    อีก6วันเท่านั้น เอาไงดีจ๊ะน้องเทียน:)

22. HONDATA .. ON'

52
    0
    0
    แล้วตกลงจัดที่ไหนคับ

23. AWD_IMP

1,260
    29
    0
    เจอกันที่โฮมเพลส(หน้าซอยเตรียมพัฒ) ที่มีลานจอดรถกว้างๆอ่ะครับ;) ติดตามได้ในบอร์ดอ่อนนุชโซนเลยครับผม

24. Since 1966

Since 1966 New Member Member

2
    0
    0
    รุ่นเดียวกับเจ้าของ กระทู้ ช่วนกู มั้งดิ ไม่เคย คนเรา

25. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ไม่ได้จบ ต.อ.พ แต่ชอบเข้าไปรับสาว ต.อ.พ .....อิอิ.......

26. HONDATA .. ON'

52
    0
    0
    ซะอย่างงั้น

27. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    อ่าว เวงกัม พึ่งเข้ามาเจอ เหย นึกว่าใคร ตาเดียนี่เอง เป็นไงสบายดีมะ ไม่มีบอกกันเลยนะ
    เอาดิ นัดเมื่อไหร่ว่ามาเลยครับ ใกล้บ้านดีแท้ ฮ่าๆๆ
    ชื่อมาร์คนะครับเพื่อนๆ รุ่น18 เหมือนตาเดียครับ

28. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
  29. HONDATA .. ON'

52
    0
    0
    เพิ่งดูโพลร์สำรวจเกี่ยวกับ การจัดอันดับโรงเรียน ทั่วประเทศที่ทำให้นักเรียนเอนท์ ติด หรือ ทำคะแนนเอ็นท์ในอันดับต้นๆ อารัยประมาณนี้

เตรียมพัฒน์ ติดอันดับ 17 จาก 200 น่าภูมิจัยจิงๆ

30. AWD_IMP

1,260
    29
    0
    ใครหว่า ..... :confused: :confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้